Moto mkubwa Kahama

Mzee wa BsN

Member
Jun 13, 2016
29
45
Moto mkubwa umezuka na kuteketeza kituo cha kuuzia mbao maeneo ya majengo/uwanja wa taifa hapa mjini Kahama
 

Attachments

  • IMG-20160914-WA0090.jpg
    File size
    46.7 KB
    Views
    38
  • IMG-20160914-WA0102.jpg
    File size
    40.2 KB
    Views
    35
  • IMG-20160914-WA0091.jpg
    File size
    57.9 KB
    Views
    36
  • IMG-20160914-WA0103.jpg
    File size
    38.4 KB
    Views
    35
  • IMG-20160914-WA0089.jpg
    File size
    66.9 KB
    Views
    32

swissme

JF-Expert Member
Aug 15, 2013
13,661
2,000
kweli kuna viongozi wananuksi jamaa kaja kila siku matukio.


swissme
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom