Moto Mkapa towers

Mla Mbivu

JF-Expert Member
Nov 15, 2010
224
195
nipo mkapa towers hapa, watu wote wamekimbia kushuka chini, moto floor ya 15
 

Mizizi

JF-Expert Member
Mar 8, 2008
1,271
1,195
Hapo huwa hakuna moto, wanawashaga ving'ola makusudi ili kuona incase ikitokea hivyo response itakuwaje! Mnakumbuka ndege kuwaka moto?
 

Mla Mbivu

JF-Expert Member
Nov 15, 2010
224
195
Ok, watu wote tumesharudi kuendelea na ishu zetu, naona kikosi cha fire ndo kinaingia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom