His expectations?? Una2tisha...hahahahaa.., KakaJambazi vp tena mkuu, ntashindwaje mjua jina wyf to be? jst nataka ni-reach his expectations...!
I concur...Awe gentleman but not too gentle!U have to make her laugh!Listen to her, show interest in what she is doing! (kazi)Hold her hands on the first date, don't rush in hugging n kissing! U can kiss her hand though!Don't rush on things, be composed n confident!Dress well n talk kwa vituo!The rest achia Mazingira n nature!
mkuu inabidi ujiandae vya kutosha tena ikibidi uwe na credit tatu CCC
C-Cash ya kutosha
C-Car a good car man hata ya kijapani itasaidia tu
C- Cellphone ya ukweli sio mchina, tupia kitu cha nokia latest hivi
Utajenga uhusiano na heshima tosha....harafu uje utupe feed back
sina hakika kama napatia gender yako lkn kama ww ni (me),kuwa on tym kny eneo la tukio ikibidi wahi kabla,smartness real matters,jua unaongea nini na kwa wakati gani,usiongee saaaaaana ili pia upate muda wa kumsoma(busara inahtajika zaidi),jiamini kwa kuonyesha ur manhood but humble,be gentle at least kny caring mf.kumsogezea kiti,kummiminia kinywaji at least mara chache n.k as u wish,sidhani kama first date ina mambo mengi story na jokes zitajileta zenyewe..Don't hide ur smile eee..gud cheer:biggrin:
Awe gentleman but not too gentle!
U have to make her laugh!
Listen to her, show interest in what she is doing! (kazi)
Hold her hands on the first date, don't rush in hugging n kissing! U can kiss her hand though!
Don't rush on things, be composed n confident!
Dress well n talk kwa vituo!
The rest achia Mazingira n nature!
Mkuu umeshamwona kwenye picha lakini? Tena siyo passport size, I mean full size picture? Kama umeshamwona sawa kama bado nakushauri pata pichaz kabla hujaonana naye.
Nimepitia huko mara nyingi tu in the past...hasa huku ughaibuni.....kuna siku nilikuwa nasubiri mzigo wa blind date, nilipata kuona picha ya passport size yake, alipotokea ilibidi niage nakwenda bathroom, nikachukua exit ya nyuma na sikurudi tena...alikuwa mzungu lakini bonge la kipipa fulani au transforma 300 lbs, ukija wanugu (blacks) ndio kama tembo watoto.Nawasilisha
Mkuu nshamuona in full., yupo pouwaz, inshort kila kitu kipo sawa...!!!
He he he Mzee wa assumption.Ushasema "Mbwa ukimjua jina wala hakupi shida"
Inamaana huyo mrembo humjui jina?
Assume yeye nu Mbwa.
Uchumba wa siku hizi! yaani hujamuona ushajua kwamba ni wife to be?hahahahaa.., KakaJambazi vp tena mkuu, ntashindwaje mjua jina wyf to be? jst nataka ni-reach her expectations...!
mkuu inabidi ujiandae vya kutosha tena ikibidi uwe na credit tatu CCC
C-Cash ya kutosha
C-Car a good car man hata ya kijapani itasaidia tu
C- Cellphone ya ukweli sio mchina, tupia kitu cha nokia latest hivi
Utajenga uhusiano na heshima tosha....harafu uje utupe feed back