MONDULI: Kalanga mgombea Ubunge CCM pekee

MONDULI: Kalanga mgombea Ubunge CCM pekee

Ccm kuna watu waliosoma kweli?au maboya Kwa haya yanayoendelea kama ni Mimi bashiru ningemwachia chama mkuu Kwa kujiudhuru
Unadhani kwanini bashiru kapiga kimya? Keshaona mambo siyo. Jama analazimisha mambo kipumbavu.wenye akili watakaa kimya.
 
Mimi hili la wanaojiuzulu kupewa nafasi kugombea kupitia CCM wala siwezi kuishangaa lakini hata ushindi wao pia sipotezi muda nao maana ndiyo uhai wa hama hama , ila nimekuwa na swali moja ambalo jibu lake ni kusubiri na kuona. Swali lenyewe ni je mwaka 2020 wakati wa mchakato wa ndani ya ccm ya kumpata mgombea ubunge na udiwani hawa kina Kalanga, Mwita, na kampuni yao watafua dafu ndani ya chama? au wanachuchumilia ukuu wa wilaya na mkoa ?
 
Wananchi wa Monduli wasiwe na wasiwasi maagizo yametoka kwa Jiwe. Na kama Kalanga alivyonukuliwa "Nimechukua fomu za ubunge na nawashukuru sana wanaCCM wenzangu kwa kuendelea kuniamini," Wananchi wanaopinga wajue picha ilishatengenezwa siku nyingi. Kelele za chura hazimzuii ng'ombe kunywa maji. Ndiyo mambo yanavyokwenda awamu hii.....
 
Kuna tetesi kwamba vita ya nchi hii itaanzia Monduli kwenye kinyang'anyiro cha ubunge , maana Kalanga hatapata hata kura 100 lakini watajaribu bila mafanikio kumtangaza mshindi , hapo ndio kitakaponuka
Kitanuka kweli si utani. Wale Masai hawarudishi sime kibindoni bila kuwa na damu. Ujasiri wao na kujiamin upo juu sana.
Naamini kabisa kuwa walikuwepo wenye nia ya kuchukuwa form ccm lkn wanaona ni kupoteza muda tu. Lazima ccm washindwe. Na Monduli huwezi kufoji matokeo. Damu lazima....
 
Aaah duuh utaratibu mzur ukihamia ccm unacheo tu pole wakeleketwa na chama mmevuja jasho walaj wengine aaaah makada hatuwatak mjipange wanao hamia ndio habar yaCCM
 
Vizazi vijavyo vitakaposoma historia ya wazee wao (sisi) vitashindwa kuelewa kama tulikua tunatumia makalio au korodani kufikili..

Hivi inaingia akilini eti mtu kajiuzuru ili aje kugimbea jimbo hilo hilo miezi michache mbele??
 
Back
Top Bottom