Mombasa Raha yatekwa?


ZionTZ

ZionTZ

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2009
Messages
1,276
Likes
244
Points
160
ZionTZ

ZionTZ

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2009
1,276 244 160
Nimesikia gari la Mombasa Raha limetekwa jana usiku likitokea morogoro kwenda tabora....any news?? my young brother was there...but for now hapatikani tena hewani....


msaada tafadhali, kama kuna mtu anataarifa yeyote au ana mawasiliano ya hiyo kampuni ya bus...am confused!
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,248
Likes
783
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,248 783 280
tulia kwanza tuwatatute wahusika wala usipanic ndugu yangu

sooon i will com back to you!
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
11,980
Likes
1,219
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
11,980 1,219 280
ZionTz,
Pole kwa mshtuko mkuu. Tulia na fuatilia tu taratibu. Fahamu kuwa limetekwa maeneo gani then uwasiliane na polisi wa mkoa au wilaya hiyo kwa taarifa zaidi. Nina hakika kama lilitekwa jana usiku, polisi watakuwa wamepata habari. Pia ofisi za hilo basi kwa Dar es Salaam kama uko Dar litakuwa na taarifa, I guess.
 
Triplets

Triplets

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
1,104
Likes
60
Points
145
Triplets

Triplets

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
1,104 60 145
duh! pole sana, si rahisi kupokea habari kama hizi, tulia kwanza, ukweli utajulikana hivi karibuni naamini, whatever the case naomba Mungu kuwe na usalama kwa abiria wote
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,360
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,360 280
Geshi retu ra porishi rimeriza kabisha matukio ya utekaje magare.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Pole mdau. Hii ndo nchi yetu ilipo, bado tupo kwenye zama za mawe.
 
Mshirazi

Mshirazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2009
Messages
444
Likes
18
Points
0
Mshirazi

Mshirazi

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2009
444 18 0
Pole Zion... Binafsi nimesikia hizi habari kutoka kwako
Tuko pamoja katika hili, just tulia wala usiPANIC sala ni muhimu zaidi katika kipindi hiki
 
Soulbrother

Soulbrother

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2009
Messages
408
Likes
3
Points
35
Soulbrother

Soulbrother

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2009
408 3 35
Usijali m2 wangu, ninawasiliana na washikaji wanaofanya kazi na mabasi nitakupa feedback baada ya muda mfupi.

Basi lilitoka saa ngapi jana?
 
Ambassador

Ambassador

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2008
Messages
934
Likes
16
Points
35
Ambassador

Ambassador

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2008
934 16 35
Familia yangu inasafiri kesho kwenda Mwanza na Mombasa Raha, mbona mnanitisha? Mmeshapa updates?
 
ZionTZ

ZionTZ

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2009
Messages
1,276
Likes
244
Points
160
ZionTZ

ZionTZ

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2009
1,276 244 160
Asanteni sana wakuu...Mmenifariji sana na Nikafarijika

Finally nimeweza kuongea na my brother saa 8 mchana

aliporwa simu, wengine wamekatwa mapanga na kuporwa mali zao

mbalimbali, gari lilitekwa tabora, alipotekwa alimu-sms sista, then akawa

hapatikani mpaka sa 8 leo...thx very much for ur support

pamoja wana-JF
 
Jeff

Jeff

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2009
Messages
1,243
Likes
46
Points
145
Jeff

Jeff

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2009
1,243 46 145
Asanteni sana wakuu...Mmenifariji sana na Nikafarijika

Finally nimeweza kuongea na my brother saa 8 mchana

aliporwa simu, wengine wamekatwa mapanga na kuporwa mali zao

mbalimbali, gari lilitekwa tabora, alipotekwa alimu-sms sista, then akawa

hapatikani mpaka sa 8 leo...thx very much for ur support

pamoja wana-JF
pole sana,vipi yeye yuko salama lakini?
 
ZionTZ

ZionTZ

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2009
Messages
1,276
Likes
244
Points
160
ZionTZ

ZionTZ

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2009
1,276 244 160
pole sana,vipi yeye yuko salama lakini?

Yeah yupo fresh, inaonyesha alikua mtiifu manake waliobisha kutoa hela na mali zao ndo waliokatwa mapanga...
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
Asanteni sana wakuu...Mmenifariji sana na Nikafarijika

Finally nimeweza kuongea na my brother saa 8 mchana

aliporwa simu, wengine wamekatwa mapanga na kuporwa mali zao

mbalimbali, gari lilitekwa tabora, alipotekwa alimu-sms sista, then akawa

hapatikani mpaka sa 8 leo...thx very much for ur support

pamoja wana-JF
ooops pole sana kumbe brother alikuwa kwenye bus hilo thanx god wamenusurika wote
 
C

Chechenya

Member
Joined
Dec 18, 2008
Messages
56
Likes
0
Points
13
C

Chechenya

Member
Joined Dec 18, 2008
56 0 13
Mkuu mombasa raha imeua dada yetu magu j4 baada ya kugonga gari ndogo. Jamani haya mabasi ya shinyanga muwe mnajali maisha ya watu wengine. Au mnataka nchi nzima yawekwe mabamps kama huko kwenu shinyanga? Hivyo itakuwa haina maana ya kuwa na barabara nzuri..
 
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
Pole sana, kwa maombi yote yanawezekana, simu si kitu kikubwa yuko salama kama ilivyopatikana iliyoporwa itapatikana nyingine.
 
NgomaNzito

NgomaNzito

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
562
Likes
6
Points
35
NgomaNzito

NgomaNzito

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
562 6 35
Mkuu mombasa raha imeua dada yetu magu j4 baada ya kugonga gari ndogo. Jamani haya mabasi ya shinyanga muwe mnajali maisha ya watu wengine. Au mnataka nchi nzima yawekwe mabamps kama huko kwenu shinyanga? Hivyo itakuwa haina maana ya kuwa na barabara nzuri..
Pole kaka kwa msiba uliowapata lakini kwa kuweka sawa taarifa hiyo ni kuwa dada alikuwa anongea na simu wakati akikaribia kupishana na basi hilo ndipo aliposhindwa kukuntrol gari na kuliingilia basi kwa mbele.

RIP
 

Forum statistics

Threads 1,215,331
Members 463,112
Posts 28,543,569