Mombasa County-Kuingia ni Arusi Kutoka ni Matanga

Depay

JF-Expert Member
Jun 22, 2015
6,576
2,000
Patamu sana hapo Mambasani, yaani hizo picha jo...
Japo uwe makini akina Mwanaisha wasije wakakunogesha hadi ujisahau. Maana wale warembo wa Pwani wana jinsi wakikugusa unakua tayari kuuza shamba lako la muwa kule kijijini ili ukaserebuke nao.
Hahahaa... Basi nauza muwa sitauza shamba na nije likizoni Aprili.
 

MK254

JF-Expert Member
May 11, 2013
19,481
2,000
Hahahaa... Basi nauza muwa sitauza shamba na nije likizoni Aprili.
Tatizo hela za zao la muwa hucheleweshwa sana, yaani Mwanaisha akikukonyezea jicho na jinsi alivyochorwa chorwa zile tatoo zao, unaamua potelea mbali na kulitangazia shamba lote mnada.
 

Hute

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
6,556
2,000
Patamu sana hapo Mambasani, yaani hizo picha jo...
Japo uwe makini akina Mwanaisha wasije wakakunogesha hadi ujisahau. Maana wale warembo wa Pwani wana jinsi wakikugusa unakua tayari kuuza shamba lako la muwa kule kijijini ili ukaserebuke nao.
kinachokera huko ni ushoga tu, ila mazingira ni mazuri.
 

Lancanshire

JF-Expert Member
Sep 20, 2014
14,019
2,000
Patamu sana hapo Mambasani, yaani hizo picha jo...
Japo uwe makini akina Mwanaisha wasije wakakunogesha hadi ujisahau. Maana wale warembo wa Pwani wana jinsi wakikugusa unakua tayari kuuza shamba lako la muwa kule kijijini ili ukaserebuke nao.
Hiyo inaitwa waja leo waondoka mwakani
 

Macos

JF-Expert Member
May 12, 2008
1,936
2,000
Tungekua makini sana ...Dar tunge ipiku Mombasa. Tuna kila kitu cha kuwa jiji la watalii.
Mimbasa ka Zanzibar...haya majina ni BRAND already.
Hata Dar es salaam ni Brand.
Lakini wakuu tangu awali baada uhuru jina la Waswahili hawakulipenda..basi jiji lika geuka ndo kitovu cha maasi. Kuanzi majambazi
Mafisadi na watu walopewa madaraka ya jiji kuliharibu makusudi kupoteza hadhi yake.
Sasa tutabaki kwenda kwa majirani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom