Mombasa City Gallery

kadagala1

JF-Expert Member
Nov 23, 2016
5,881
2,000
Kwa hapa afrika kiujumla sivutiwi na miji yake, mimi navutiwa na uvaaji wa watu wake especially masai na wengineo
 

Kafrican

JF-Expert Member
Jan 26, 2015
6,269
2,000
kwa king kibakuli anapodai wanampenda. kweli?
Akiwa Na magavana wawili muhimu, gavana wa Nairobi Na Mombasa, ako na maconnection na ma fans ngazi za chini hadi juu, Mombasani anapendwa Sana, yani ako Na loyal fans ambao hawata msaliti, achana Na Yale mapepe yanayopewa wale wengine, pindi watakapo ishiwa watasalitiwa Ata hutaamini, lakini alikiba hata apoteze sauti bado mafans wake watakua naye

Joho, Kidero scramble for selfies with Ali Kiba after ODM bash.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom