MOI yaishiwa dawa

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Nov 6, 2010
1,758
1,500
Ya Leo kali. jamaa yangu anauguliwa pale hospitai ya Muhimbili @ MOI wameishiwa dawa ya usingizi na wagonjwa hili wafanyiwa upasuaji lazima wapatiwe dawa ya usingizi .Kwa sasa dawa hizo hakuna.Twafa bajamee
 

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Sep 18, 2010
8,403
2,000
Tukiwaambia CCM imepoteza uhalali wa kuongoza mnasema tunataka nchi isitawalike. Kama muhimbili kioo cha jamii imeishiwa dawa, je zahanati ya pale Yakobi Njombe au Iselamagazi Kishapu itakuwaje?? Hawa MaCCM hata shetani hayapendi, shetani mwenyewe anashangaa inakuwaje kiongozi anashindwa kusimamia huduma basic kama ya kutoa dawa kwa wagonjwa na keshokutwa kiongozi huyo huyo atatoa chozi kwenye mazishi ya Mandela
 

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Nov 6, 2010
1,758
1,500
Ya Leo kali. jamaa yangu anauguliwa pale hospitai ya Muhimbili @ MOI wameishiwa dawa ya usingizi na wagonjwa hili wafanyiwa upasuaji lazima wapatiwe dawa ya usingizi .Kwa sasa dawa hizo hakuna.Twafa bajamee
Je hali hii kama imeikumba MOI vip kwengine
 

prs

JF-Expert Member
Feb 22, 2013
2,644
2,000
1387004309829.jpg

Na hii Adha pia ipunguzwe..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom