Mohamed Salum: Mkataba wa DP World sio wa Milele

Mohamed Salum: Mkataba wa DP World sio wa Milele

Sildenafil Citrate

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2021
Posts
578
Reaction score
2,614
Wakili Mohamed Salum amesema mkataba wa Tanzania na DP World sio wa milele, utaisha pindi utekelezaji wa miradi utakapoisha.

Aidha, Tanzania haiwajibiki kumpa haki zote DP World kama inavyosemwa na watu kwa kuwa hakuna maneno yanayoilazimisha Serikali kufanya hivyo.

Amesema kama ingekuwa ni lazima, neno “Shall” lingetumika kwenye mkataba kitu ambacho hakijafanyika.

Mwanasheria Mohamed Salum yupo live kwenye Clubhouse ya Msemaji wa Serikali akijibu maswali ya wadau.
 
Mjadala mzuri na ufafanuzi unaotolewa unaeleweka vizuri labda kama umekaza komwe
 
Ndomana tunapigwa
Kama mwanasheria waserikali hajui "shall" au "will" kwenye Matumizi yakimkataba Lipi nineno hatari basi KAZI ipo!!

Kwahiyo limetumika "will" bado anasema sio lazima !!!
 
Credibility zipo Kwa Kardinali Pengo na Padri Slaa....

Ajaabu,islamophobia imewatala hadi kwenye veins za damu, kwa kuwa tuh kaona huyo wakili ana jina linasadifu Iman ya uislam Basi shida kakimbilia Moja Kwa Moja kunyoosha kidole Cha udini, chuki chuki chuki makafir sijui wanapewa mafunzo Gani huko parokian had wawe na chuki DHIDI ya uislam na waislam kias hiki.
 
Back
Top Bottom