modem vs 4ns

modem vs 4ns

Epicauta elbovitata

Senior Member
Joined
Mar 19, 2012
Posts
143
Reaction score
19
holla wana wa JF
najua kwamba unaweza ku2mia simu kama modem sasa swal langu ni iv ip faida ya ku2mia modem instead of 4n na ni vi2 gan utashndwa kufanya uk2mia net kwenye pc kwa ku2mia cmu mpaka u2mie modms.?i hop nimeeleweka.
HELP WILL B APPRECIATED
 
holla wana wa JF
najua kwamba unaweza ku2mia simu kama modem sasa swal langu ni iv ip faida ya ku2mia modem instead of 4n na ni vi2 gan utashndwa kufanya uk2mia net kwenye pc kwa ku2mia cmu mpaka u2mie modms.?i hop nimeeleweka.
HELP WILL B APPRECIATED

Vitu unavofanya ni sawa sema modem na simu vina utofauti huu

Modem ina speed ambayo mtandao imeuchagua mfano modem nyingi za bongo ni 3.2 hadi 3.6 mb per second

Simu speed zake zinategemea na aina ya simu mfano nokia s40 nyingi ni 386kb per second (japo kwa pc inaandika 480kbps)

Lakini simu hizo hizo zipo zenye speed zaidi ya modem mfano n9 kwa hdspa ina 14mb per second na kwa hsupa ina 5.7mb per second

Then nisieleweke vibaya simu au modem haiongezi speed ya mtandao bali inaweza punguza

Kama simu ina speed ya 386kbps ina maana kama mtandao una speed ya 900kbps simu still itatoa 386kbps (itapunguza)

Na kama simu/modem ina 14mbps na mtandao unatoa 1mbps still speed itatoka 1mbps (haitaongeza)

Hope umenipata
 
hamna tofauti ila simu nyingi za kisasa zina spidi kubwa zaidi ya modems
 
nashukurun sana wakuu nimewapata vema..baada ya kujua ilo ningependa mnsaidie steps za kuconect cm yangu ni2mie kwenye pc ni nokia 2700clasic
 
nashukurun sana wakuu nimewapata vema..baada ya kujua ilo ningependa mnsaidie steps za kuconect cm yangu ni2mie kwenye pc ni nokia 2700clasic

sawa.
Uwe na program ya nokia pc ambapo kupitia hiyo kwa simu za Nokia utaweza kuaccess internet though kuna baadhi ya simu mfano Samsung nimeona unaweza kukonect direct.
Ila kikubwa mkuu tafuta moderm coz kukonect simu na kuaccess internet unauwa betri mapema.
 
nashukurun sana wakuu nimewapata vema..baada ya kujua ilo ningependa mnsaidie steps za kuconect cm yangu ni2mie kwenye pc ni nokia 2700clasic

Simu zinakuja na cd kama huna azima kwa rafiki ako ukikosa kabisaaaaaa download kwenye website yao nokia kitu kinaitwa nokia pc suite. Maana hizo cd ndo zina hio soft ya pc suite

Utaconect simu na cable uchomeke kwenye desktop/laptop yako . Kama computer ina bluetooth pia waweza tumia then itapop up message katika simu yako chagua pc suite, huku kwenye computer itafunguka pc suite click one touch access then click connect, ur done
 
Back
Top Bottom