Mobutu Seseseko angekuwa Mhe. Rais wa TZ? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mobutu Seseseko angekuwa Mhe. Rais wa TZ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlenge, Feb 19, 2010.

  1. Mlenge

    Mlenge Verified User

    #1
    Feb 19, 2010
    Joined: Oct 31, 2006
    Messages: 462
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 60
    Just thinking aloud. What would have been different, had Mobutu Seseseko been the Honourable President of United Republic of Tanzania?
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 80,464
    Likes Received: 117,261
    Trophy Points: 280
    Kwani aliyoyafanya Mkapa hayafanani na yaliyofanywa na Mobutu nchini kwake!?
     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Angekuwa hai na angekuwa raisi mpaka leo, just like tht!!!! tehe tehe tehe!!!!!!
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,632
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Anayoyafanya Kikwete pia hayana tofauti; Mobutu alijenga makasili kijijini kwake kama Kikwete anavyojenga makasili yake pale Msoga na Regent estate. Kikwete hajatangaza mali zake lakini kama Mobutu nadhani anafedha nyingi nje za madini anazofichiwa na wakina Sin Clair kama Mobutu nae alivyokuwa anafichiwa na makampuni ya Wafaransa ya uchimbaji madini Congo!! Kama huu ni uzushi basi atangaze mali alizonazo halafu watu wenye dossier yake waiweke hadharani.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...