Mnyika: Rais Magufuli amekwama

Tupe dira yako na wewe kuhusu maisha ya watoto wako dazani ulo wazaa nje ndipo uhoji dira ya chadema kwisha habari yako
 
Sawa Mzee kwa akili yako kuna mpinzani was kumuondoa jpm 2020 kweli???
 
Hata wewe unapuuzwa,kakojoe ulale!
 
Huo mfumo ungeazia katika Chama cha Chadema.. Na aeleze mfumo ni nini na unafanyaje kazi.. Sio maneno maneno tu
 
Wewe ndiye uko busy na bashite ndiyo maana huachi kumtaja. Mabandiko yako mengi humu huwa unalaumu ajabu hutaki wengine walaumu! Wapi Mnyika kamtaja bashite hapo?
 
Nmeshasema wanasiasa acheni kuniingilia kwenye majukumu yangu. Nataka kuwaletea watanzania maendeleo waliyoya miss kwa muda mrefu, atakayeleta fyoko fyoko, akipotezwa, msinililie -Sizonje 2030
 
Well spoken !! Hapa inatakiwa tupige kelele ya Katiba mpya ! Tume huru ya uchaguzi ......!! Upinzani wamekaa kama vibaraka wa ccm hawana dira wapo wapo bendera fata upepo. Wako kama fisi wanasubiri mkono udondoke ....
 
Anatakiwa kuweka "Mifumo". sio kila siku Tumbua Tumbua.

my take.
CAG report. Tumbua Tumbua=0. hela zetu bado zinaibiwa Na kupotea.

katiba mpya haiepukiki
huyu naye alimwita raisi mstaafu dhaifu...
alimwita waziri mkuu mstaafu fisadi....
mwisho wa siku, dhaifu wanamkumbuka, fisadi wako naye... team moja!
kuna wakati maneno ya wanasiasa usiyaamini sana!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…