Mnyika akielezea Ilani ya chadema/ukawa ITV sasa ivi

Mnyika akielezea Ilani ya chadema/ukawa ITV sasa ivi

Francis Michael mtumishi wa Ccm kapaniki,analalamika na kuleta ubabe kwa host.Masako mtoe nje huyo
 
Duu..kazi kwel kweli,eti huyu wa ccm analalamika muda aliopewa ni mdogo anasema mtangazaji uwe fair na mimi nipe dk 15 kma mnyika!!
 
Jamani mbona hii siku haikutangazwa. Niko mbali na TV muda huu, so sad to miss you Mnyika
 
Duu..kazi kwel kweli,eti huyu wa ccm analalamika muda aliopewa ni mdogo anasema mtangazaji uwe fair na mimi nipe dk 15 kma mnyika!!
sasa ivi katulia anakariri point aje kivingine,anaweza kutoa vitisho vya Libya
 
Kusema ukweli ukawa ovyooooo
Hawajuwi hata kuelezea ilani ya chama chao
ndo maana siku ya uzinduzi wa kampaini zao lowassa alishindwa kabsa kuelezea ilani
Kumbe ukawa wote hawajuwi kabisa
Hivi leo hii wakipewa uongozi wataweza?????
Ovyoooooooooo
Wanazidiwa na ACT wazalendo
 
Tupeni updates jamani na sisi tuliombali na TV tufaidi uhondo wa jinsi magamba yanavyotolewa kamasi na kamanda mnyika.
 
Election manifesto ya chama gani?
 
Kusema ukweli ukawa ovyooooo
Hawajuwi hata kuelezea ilani ya chama chao
ndo maana siku ya uzinduzi wa kampaini zao lowassa alishindwa kabsa kuelezea ilani
Kumbe ukawa wote hawajuwi kabisa
Hivi leo hii wakipewa uongozi wataweza?????
Ovyoooooooooo
Wanazidiwa na ACT wazalendo
we unaangalia tv ya kalio lako?Wote hapa tunaona Joni akieleza vyema mpaka CCM kanuna
 
Back
Top Bottom