Mnyama live bungeni! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyama live bungeni!

Discussion in 'Sports' started by Jaguar, Aug 25, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Simba sc wapo ndani ya bunge ili kuwaonyesha wabunge mafanikio yao makubwa ya kuifunga Yanga na hatimaye kuitwaa ngao ya Hisani.Hakika mnyama anastahili pongezi kwa kumudu kuifunga Yanga na Hatimaye kujitwalia bonge la Ngao ya Hisani.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    upuuzi huuu
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Simba Oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

    Mnyama anaungurumaaaaaaaaaaa
     
  4. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,664
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    me ni shabiki na mwanachama wa simba damu,ila kwa hili,siungi mkono
     
  5. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,710
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Hivi siku hizi jengo la bunge lekukwa uwanja wa mpira!!!! maana kila anayefunga na kupewa kikombe anakimbilia bungeni mbona sie wakutwaa kumbe la kuku na mbuzi hatupewi hiyo nafasi ya kwenda bungeni na kuku wetu ama mbuzi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280

    Simba hoyee.. ila hapa wanajaribu kusawazisha kosa la kuialika Yanga. Haya ni matokeo ya kuwa na spika mjinga mjinga .. bunge/choo?
     
  7. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kumbe kuifunga yanga ni mafanikio makubwa kwa simba,du! Yanga noma!
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    bado wacheza kiduku nao kwenda bungeni kuonyesha mafanikio yao ati
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,557
    Likes Received: 14,965
    Trophy Points: 280
    jah hero amewakasirisha watumia masaburi
     
  10. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,296
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    ushenzi mtupu.
     
  11. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,247
    Likes Received: 812
    Trophy Points: 280
    Hii style hata siiungi mkono!! Ni upuuzi tena sana. Walianza yanga, waliniboa sikuona mantiki ya kufanya hivyo ilihali vilabu vina shida chungu nzima.
     
  12. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,419
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    kwani mke akilala nyuma ya mumewe nae anageuka mwanaume? Bingwa bingwa tu kuanzia mash na kati na bongo kupewa ngao ya hisani ni kama kupewa cheti cha ndoa mliyoolewa na jangwani
     
  13. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 414
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Tatizo kubwa sana!!
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mmesahau kuwa mwenyekiti wa klabu ni mbunge so inawezekana wakawa ndo wageni wake!I mean Rage
     
  15. B

    Bucad Senior Member

    #15
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnyama azam tu aliyejenga uwanja wake nyie wengine wote mende!
     
  16. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wasiliana na Mbunge wenu, hakuna anayezuiwa kwenda kutangaza mafanikio yake pale mjengoni. Michezo ni Siasa!
     
  17. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,257
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 280
    Mtani.................

    Timu imeenda bungeni kufanya nini hasa?,kumsalimu Mwenyekiti(Mbunge wa Tabora) ama kuipeleka Ngao ya jamii....Kama imeenda kwa ajili ya kupeleka Ngao ya jamii/kupongezwa kwa kuifunga Yanga basi kitakuwa ni kituko cha mwaka........

    Yanga walienda bungeni baada ya kuliletea sifa TAIFA kwa kutwaa UBINGWA wa AFRIKA MASHARIKI NA KATI(CECAFA KAGAME CUP) mashindano ambayo yalishirikisha timu za nchi 10 wanachama wa CECAFA ambazo ni Tanzania,Kenya,Uganda,Burundi,Rwanda,Sudan,Djibout,Somalia,Ethiopia na Zanzibar.........Ni kichekesho Simba kwenda bungeni kupongezwa kwa kuitwaa NGAO YA JAMII..........Labda waende kama wageni wa Mwenyekiti wao Mhe. Ismail Aden Rage
     
  18. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,133
    Likes Received: 2,120
    Trophy Points: 280
    Bunge limekuwa Kama CHOO! kila anayejisika kwenda ana kwenda..sitashangaa nikisikia mkulima ameuza magunia mawili ya vitunguu, naye kwenda bungeni kuomba pongezi.
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    ushamba mtupu
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,346
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Huu sasa ni upuuzi,ule ubao ndio wa kupeleka bungeni?Unazi mwingine wa wabunge wetu umekithiri.
     
Loading...