hahahaha we jamaa cyo kabsaaa...Mkuu hivi katikati ya vidole vyako vya miguu viliozea
kwenye majaruba ya mpunga??
au una fangasi sugu,
maana vinaonekana vina hali tete sijui hata
kama unaweza vaa viatu au ndala...
View attachment 530031
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Pia unaweza kujaribu kuzibua hiyo valve kwa kuchemsha na maji safi kisha kikaushe.
Tafuta mkaa tu.ukileta masikhara.ukiacha ges ijae chumbani.ukipiga tu kiberiti.Nimemuelewa vizuri mkuu lakin hiyo stegi ya mwisho kwenye haka kajiko ndo kananipa shida,nikifungua siisikii gesi ikifanya shiiiii ili nichukue njiti niwashe
Unafaa kuwa mshauri nasahaItakuwa hujaweka vizuri! chomeka hiyo valve then zungusha kama unafunga nati ikaze. Baada ya hapo zungusha koki ya kuwashia/ kutolea gas kutoka kulia kuelekea kushoto, itatoa sauti kama nyoka yaani hsiiiii, toa njiti ya kiberiti washa sogeza kwenye huto tutundu lakin usikaribishe sana unaweza ungua. Pole kwa kejeli ulizopata.
Ukimaliza leta mrejesho
Hiyo ishu nyingine tena, maana bei yake iko vizuri, haipungui 20 hapoImeziba....usipoteze muda..kanunue kingine..la km jiran yko analo km hilo..chukua valve yk bandika kwako kutest utaona
Sie ndio tunaoshinda jikoni..na nishawah tumia hicho
Wee.unaijua harufu ya ges.?hauwezi jua inatoka kwa mbaaaali.si kweli haitoki kabisa labda uwe umeifunga valve.Sasa gesi itajaa vipi chumbani mkuu wakati hata nikifungua kale kakoki gesi aifoki
Hapana. Si kasema katoka kununua?Unamaanisha gas inatoka yeye anasubiri flame? Usikute imeshaisha!
Nunua burner nyingine...hazikai hizo...ukitumia muda mrefu zinatoboka kwa kutu...na km jiko hutumiii vitobo vinaziba..Mh,kumbe izo valvu wamezitengeeza ki ujanja ujanja,langu miezi miwili cjalitumia
Ndio solution.atapoteza muda buree...Hiyo ishu nyingine tena, maana bei yake iko vizuri, haipungui 20 hapo
Anaweza akaungua huyu ndugu yetuOmba msaada kwa jirani au unaona aibu
Yaani mistari Kumi tu umeshindwa kusoma na kuielewa ?Kawailize waliokuuzia
Una Macho?Daah vikoje nisijage ingizwa taun[emoji27] [emoji26]
Hao ni wasoma Title... Wapo kibao humu JF.Umesoma uzi mkuu???
Amesema kauziwa?
Uchokozi mubasharaMkuu hivi katikati ya vidole vyako vya miguu viliozea
kwenye majaruba ya mpunga??
au una fangasi sugu,
maana vinaonekana vina hali tete sijui hata
kama unaweza vaa viatu au ndala...
View attachment 530031