Mnisaidie jamani Guys


Glisten

Glisten

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
302
Likes
0
Points
0
Age
25
Glisten

Glisten

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
302 0 0
Me napenda sana kuchek Porn Videos na ninajaribu kuacha siwez Nifanyeje coz huwa nikiangalia nakuw mihemko sana.. Nifanyeje.?
 
MASIKIN JEURI

MASIKIN JEURI

Senior Member
Joined
Jan 31, 2013
Messages
134
Likes
0
Points
0
MASIKIN JEURI

MASIKIN JEURI

Senior Member
Joined Jan 31, 2013
134 0 0
Me napenda sana kuchek Porn Videos na ninajaribu kuacha siwez Nifanyeje coz huwa nikiangalia nakuw mihemko sana.. Nifanyeje.?
abstain from watching
 
y-n

y-n

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,921
Likes
863
Points
280
Age
32
y-n

y-n

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,921 863 280
Me napenda sana kuchek Porn
Videos na ninajaribu kuacha siwez Nifanyeje coz huwa nikiangalia nakuw
mihemko sana.. Nifanyeje.?
Pumb&vu weee....!
Unahitaji "Chibollo"
 
Kijana leo

Kijana leo

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
2,869
Likes
44
Points
145
Kijana leo

Kijana leo

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
2,869 44 145
jaribu kutumia muda wako mwingi kufanya kazi, ukitoka hapo nenda mazoez, au pitia baa mpaka saa 4, kisha oga ulale, usiruhusu akili yako kuwaza hiko kitu, ipo siku utajabaka kama wa kiume.
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
6,897
Likes
3,525
Points
280
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
6,897 3,525 280
Me napenda sana kuchek Porn Videos na ninajaribu kuacha siwez Nifanyeje coz huwa nikiangalia nakuw mihemko sana.. Nifanyeje.?
Pigwa nao saaaana ili uwe mngese,then hutotaka tena kuangalia utakuwa ukijisikia tu unakuja tunakutovuga unaenda kulala, meskia eeh?
 
y-n

y-n

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,921
Likes
863
Points
280
Age
32
y-n

y-n

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,921 863 280
Pigwa nao saaaana ili uwe
mngese,then hutotaka tena kuangalia utakuwa ukijisikia tu unakuja
tunakutovuga unaenda kulala, meskia eeh?
anatutafutia ban kwa hoja zake hizi..!
hivi siku nyingine akikuambia ana hamu ya kuliwa,anaomba ushauri,si kututafutia ban huku!?
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
6,897
Likes
3,525
Points
280
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
6,897 3,525 280
anatutafutia ban kwa hoja zake hizi..!
hivi siku nyingine akikuambia ana hamu ya kuliwa,anaomba ushauri,si kututafutia ban huku!?
Me ona eh! yaani mtu mpaka unashidwa kuelewa, jitu linakuja na hoja utumbo utumbo hapa unashindwa kujua hata umjibu vipi mwishowe nawe unaamua umjibu kwa lugha ambayo unahisi atakuelewa pengine atanyooka!mwe majanga haya ndugu yangu!
 
Android

Android

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
950
Likes
1,034
Points
180
Android

Android

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
950 1,034 180
nenda milembe, umeshakuwa chizi
 
F

fluid

Senior Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
195
Likes
49
Points
45
F

fluid

Senior Member
Joined Jul 9, 2012
195 49 45
kama kweli upo serious..anza na hii website...pornnomore.com
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,416