Umenichekesha hiyo ya 'for the kids' wakati wanarudi nyumbani kamanda Barlow time (saa nane tisa) na wanaondoka saa kumi na moja. Hao watoto watawamis vipi kama watahamia kwa kimada wakati they are used to their absence?
Kurudi kwenye mada...hivi unadhani wanaodate married men hawajuhi kuwa wanadanganywa...? Wanakuwa wanataka kama si mkunaji basi ku chop money...mi huwezi ni convince eti nimedanganywa wakati wewe si teenager.
Hapo umesema kweli. Yaani mimi ni married,ugly na kapuku na ninajua kudanganya ile mbaya lakini hawanikubali hata kidogo, wanasema nina mke na nina tabia mbaya nataka kum-cheat mke wangu.. Lakini rafiki yangu ni married na hajui hata kudanganya(sema anahela), kwake wanajiachia hadi mwisho na hawahoji kuhusu kuwa ana mke.
Ciello!sometymes it happens,although not intentionally,then unapata maneno hayo matamu
Ciello mbona haya sasa yamekuwa maisha ya wadada wengi acha tu..Kwani bachelors wamekwisha hadi nimdate married guy? Hawanipi mzuka.
[/COLOR]
Basi tu watu wengine hujitoa sijui ufahamu ,wakati anaanza kutongozwa na mume wa mtu anadanganywa kabisa yaani hapa nilipo nina mda mrefu kweli sijafanya mapenzi mana sina hamu kabisa na wife wangu kwanza amekuwa mnene sana ,anakiburi ,kila mara namkuta amenuna ,yani nina stress mpaka kazini wananishangaa,binti anaingia mkengee huyooooooo,muda si mrefu unashangaa mke wa jamaa ni mjamzito sasa cjui hiyo mimba inakuwa imeingia kwa njia ya bluetooth .
Mbaya zaidi hawajui kwamba wanapotezewa muda ,at the time anakuja kushtuka muda umeenda anatafuta wa kumuoa hamna ,anakuwa na mastress kuanzia kwny kichwa mpaka miguuni ,na mume wa mtu kasharudi kwa mkewe au kashatafuta kimada mwingine.
Ha ha ha! You made my day.
Well said nyumba kubwa, hicho ndicho nimekuwa nikikisema siku zote; OW know what they are doing na wala si victim. Hivyo kuseek sympathy from them (kiJoleen Joleen) ni wastage of time.
Hata siku hizi hawawapondi wake zao... Wanasema kabisa kuwa wanataka mapumziko tu and dont expect anything...