Mnara wa Azimio la Arusha wapambwa Bendera za Chadema | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnara wa Azimio la Arusha wapambwa Bendera za Chadema

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Rugemeleza, Apr 3, 2012.

  1. R

    Rugemeleza Verified User

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 667
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimeona hii picha katika "kitabupicha" cha Ndugu Mhonga Ruhwanya inaelekea Azimio la Arusha ni sera ya Chadema baada ya kuachwa na Chama cha Matusi (CCM).
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,641
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    CCM hawawezi kutawala milele...kuzuia demokrasia ni sawa na kuzuia risasi kwa mikono
     
  3. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 830
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Hii nimeipenda sana. Mapambano yanaendelea
     
  4. U

    UZEE MVI Senior Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Haya bwana
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,782
    Likes Received: 6,599
    Trophy Points: 280
    shenzi type wanachezea nguvu ya umma watajibeba..
     
  6. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tamu sana hii
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    swafi mnooooo hahahahaha magamba watajijuuu
     
  8. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,103
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Utaipenda hii ndio arusha bana wenzako tulishaamka kitambo wewe bado umeganda na hao magamba wenzako tz inaelekea kwenye mabadiliko sasa.nakushauri uamke sasa kumekucha
     
  9. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,002
    Likes Received: 1,883
    Trophy Points: 280
    Pamependeza sana.
     
  10. FADHILIEJ

    FADHILIEJ Senior Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Uhuru hauko mbali " mabadiliko ni lazima"
     
  11. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Chadema 4 life
    solidarity forever more
     
  12. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,370
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    This has great significance than we can all contemplate at the moment ... Mungu ibariki Tanzania!!

    Sisi ambao tunajua maana ya haya Maazimio na ambao tulliachiwa FUNGUO na SIRI zote ... Subiri soon!!

    AZIMIO JIPYA
    Likitinga Mtaani!! Kama wameshafikia Kupamba hivyo ... How Long ... Not Long at all... NOTE!! Azimio Jipya!!!
     
  13. U

    Uswaa sam Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I like it lema alisema azimio la arusha lilianza ar na m4c imeanza ar big up cdm 2po nyuma yenu Mungu ibarik cdm na wa2 wake amen
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160


    Kudadekiiiii sisiem wataishia kunawa na kula hawali tena!

    Kila jambo na wakati wake!

    Crashwise!
    Uko wapi? Hebu weka ile thread yako hapa."TUMEANZISHA OPERESHENI YA ZIKA ccm FUFUA CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO" hebu bonyezea hapa leo!

    Mpk kielewekeeeeeeeeeee!!
     
  15. c

    chief 1 JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Thats great!! Saa ya ukombozi imewadia!
     
  16. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dar wanatuangusha sana
     
  17. d

    daisy Senior Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Na wewe mbona una hasira hivyo, hata haujamuelewa mwenzio, mbona pamoja sana, ebu rudi usome alichochangia hapa, halafu umwombe msamaha.
     
  18. K

    Kanjunju Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja daima.
     
  19. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,782
    Likes Received: 6,599
    Trophy Points: 280
    mkuu nazani hujanisoma vizuri.
     
  20. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kamanda hatufufui CHADEMA kwakuwa haijafa bali tunaiimarisha wenyewe kwa M4C. Pipooozzz.....Pawaaaa
     
Loading...