Mnaoung'ong'a Utawala wa Rais Dr. Magufuli someni hapa...

Mnaoung'ong'a Utawala wa Rais Dr. Magufuli someni hapa...

WEN
Hivi idara ya propaganda ya CCM baada ya mzee Kigunge Ngambare Mwilu na akina Richard Tambwe Hizza kuondoka na kuwaachia wenye chama siku inaongozwa na nani?

Mbona nako kama vile kumekufa, hakuna vetting inayofanyika. Wanaingiza maboya. Huyu naye kaandika kitu hapa.


Kama na wewe uko huko, basi CCM ni majanga.....is finished!
Wenye chama
 
awe tu MTAKATIFU ... maana hata wanaponunua sukari 5000 au wateja wakikimbia bandari ya dar wao wanaitikia tu ameen.
Tunahitaji kujiuliza swali moja kwamba tunataka kwenda wapi kama nchi na swali hili lazima tujiulize kwa umoja wetu ili tupate jibu moja
 
Tutajie eneo na duka ikibid mmilik tulifanyie kazi nipo. Dom maeneo ya Peter fashion
Unataka ukafanye duka ni chimbo lako la kuchota hela?
Acha watuuzie hata kwa 10,000 hiyo ya bei elekezi ni utumwa mtupu.
Jana nimesota mahali nikapanga foleni siku nzima ilipofika zamu yangu nikanyimwa sukari kisa eti jina mimi siyo wa mtaa huo wakati duka lenyewe ni supermarket tena iko mjini.
 
Tunahitaji kujiuliza swali moja kwamba tunataka kwenda wapi kama nchi na swali hili lazima tujiulize kwa umoja wetu ili tupate jibu moja

tunaweza tukakubaliana kuhusu mwelekeo (kila mtu anapenda tulinde viwanda vyetu, wote tunachukia rushwa na ubadhirifu wa mali za umma, n.k.), lakini tatizo kubwa ni approaches zinayotumika (.. kwa sasa kukurupuka is almost the hallmark ya watendaji wote)
 
na wewe kwa ujinga wako umenunua. kweli ?sasa umechukua hatua gani kwa hilo. si unajua bei elekezi ya serikali inasemaje. kamata hao tia ndani.! tena ungemtaja muuzaji huyo labda angekamatwa na sukari ikagawiwa bure kwa wawananchi. kwa sababu hajalazimishwa kuuza. afanye biashara nyingine lakini sio kuonea wananchi wanyonge hawa wakina Salary slip wataishije wakati maisha yao ni duni sana
Wapi sukari ilishagaiwa BURE?
 
Unataka ukafanye duka ni chimbo lako la kuchota hela?
Acha watuuzie hata kwa 10,000 hiyo ya bei elekezi ni utumwa mtupu.
Jana nimesota mahali nikapanga foleni siku nzima ilipofika zamu yangu nikanyimwa sukari kisa eti jina mimi siyo wa mtaa huo wakati duka lenyewe ni supermarket tena iko mjini.

Ukisusa ukinuna bila kuwajibika ni kelele tu
Endelea kulalamika sisi tumasonga mbele
 
na wewe kwa ujinga wako umenunua. kweli ?sasa umechukua hatua gani kwa hilo. si unajua bei elekezi ya serikali inasemaje. kamata hao tia ndani.! tena ungemtaja muuzaji huyo labda angekamatwa na sukari ikagawiwa bure kwa wawananchi. kwa sababu hajalazimishwa kuuza. afanye biashara nyingine lakini sio kuonea wananchi wanyonge hawa wakina Salary slip wataishije wakati maisha yao ni duni sana
Unaongea tu sababu unaishi kwa shemeji,huku kilo sh 6000 na unauziwa kama bangi,huwezi jua kiasi maana ishafungwa kwenye mifuko
 
Unataka ukafanye duka ni chimbo lako la kuchota hela?
Acha watuuzie hata kwa 10,000 hiyo ya bei elekezi ni utumwa mtupu.
Jana nimesota mahali nikapanga foleni siku nzima ilipofika zamu yangu nikanyimwa sukari kisa eti jina mimi siyo wa mtaa huo wakati duka lenyewe ni supermarket tena iko mjini.
Jamani tumefika tena enzi zilee za foleni? Kwanza ni aibu kubwa kwa Tanzania kukosa sukari. Enzi ya foleni tulishasahau tunakwenda wapi jamani kama nchi.
 
Pole sana Mkuu hayo ni matokeo ya sera za kukurupuka. Kamwe huwezi kufanikiwa kuiongoza Tanzania ya mwaka 2016 kwa sera za kukurupuka, udikteta na kuendelea kuwakingia kifua mafisadi wa Lugumi, escrow, UDA, PRIDE, boti la Bagamoyo etc.

Nimetoka kununua sukari kilo moja sh 5000 usiku huu hapa Dodoma.
 
Pole sana Mkuu hayo ni matokeo ya sera za kukurupuka. Kamwe huwezi kufanikiwa kuiongoza Tanzania ya mwaka 2016 kwa sera za kukurupuka, udikteta na kuendelea kuwakingia kifua mafisadi wa Lugumi, escrow, UDA, PRIDE, boti la Bagamoyo etc.
Mkuu,hata mwenye duka mwenyewe kalalamika kuwa wanauziwa kwa kupangiwa ambapo kila mtu anauziwa mfuko mmoja mmoja tu ili na wengine wapate.Maduka mengine hapa mtaani yana muda mrefu tu hawana sukari hata hili nilionunua usiku huu nalo kwa muda mrefu lilikuwa halina sukari.
 
Jamani tumefika tena enzi zilee za foleni? Kwanza ni aibu kubwa kwa Tanzania kukosa sukari. Enzi ya foleni tulishasahau tunakwenda wapi jamani kama nchi.
Raisi Mwema ndiyo anataka turudi huko shetani ataishi kama shetani na malaika watabadilishwa waishi kama shetani
 
Kwani sukari waliokamata kwa mbwembwe iko wapi? Na ile ya Makonda iko wapi? Ma godown yameisha mbona hawaendi tena?? Hawataki kuongelea sukari tena kuna nini??
Tena JPJM alisema sukari iliyohodhiwa ikikamatwa itagawanywa bure kwa wananchi na taasisi mbali mbali. Sasa ukimya wa JPJM na wateule wake umetawala huku kelele za wananchi zikirindima kwa kulazimika kununua sukari kwa bri kati ya tzs 2,500 na tzs 5,000.

Ki msingi tatizo hili ni la kila mwaka lakini halikuwahi kusabanisha sukari kupanda hivi sababu waliokuwa madarakani walikuwa makini kuzingatia ushauri wa wataalamu kuhusu sukari.

JPJM na wateule wake wana la kujifunza katika changamoto hii.
 
Dua anaita "madua". Huru anaita "uru". Hao ndo vijana wasomi wanaotegemewa na CCM. Ni majuha waliokubuhu. Ptuuuuuu!
 
Nimetoka kununua sukari kilo moja sh 5000 usiku huu hapa Dodoma.
Siku hizi utaanza kijinyea kama mzee yuleee. Maana umekosa hoja zaidi ya vioja. Siku hizi unaweza kuota vigimbi vya vidole.

Uwezo wako wa kufikiri unapungua kwa kasi sana. Sisi tunajadili mstakabari ya nchi yetu wewe unaleta upuuzi hapa kama bwabwa vile!!!
 
Back
Top Bottom