Mnamfahamu huyu mrembo!

huyo bado mdogo sana,cjui kama miaka 20 atafika lini na pia babake ni afande so ukiwa na mpunga wa maana atakuruhusu umgonge huku unahonga familia,lakin kama wa kubangaiza utafungwa kudate na mwanafunz..Kaa mbali
Kwani anasoma.. Hasomi bhana
 
Duu huvi uyo mtoto chooni anakwenda kweli?
 
Nimekaona hivi vitoto vya siku hizi sijui kamezaliwa saa kumi ya alfajiri sasa ww huyu ndo unampenda mbona wakawaida sana ila anajipromo balaa hapa pesa yako unakula mzigo.

Ila Mungu anuiepushe na mtoto km huyu
Pesa ninayo ila nimejitahidi kumwambia hadi nusu nimtumie LAKI eti akakataa
 
Hata kama wakiwa maelfu wenye mtazamo kama wake, bado hutokosa wa kukupenda.
Jiamini,achana na majigambo ya wachache...
Yaani eti anasema mi na ACT dah
 
Unachompendea ni nn hasa maana nikiangalia nyuma naona vitako vimekakamaa, nyama zenyew hazishawishi halafu watu kama hao ukiingia nao ulingon kazi zero wamejaa nyodo tu na kuact kulia kizungu
Mkuu si wotee mi nampenda toka [emoji173]
 
Ila kamenifanya nimkumbuke VALENTINA wangu uwiii mama uko wapieeeeee...
Thibitisha anakupenda mtu hata hayuko huko uliko kujigamba tu.. [emoji16] [emoji16]
 
Kamuulize paka rapa wapi utampata
 
Yeye hakujui...wewe umemjua.

Ili kazi yako iwe rahisi tafuta pesa mpaka nae akujue
 
WAKUU KWA KUPOST PICHA INSTA BALAA KWA MISOSI NOMAA ILA NAMPENDA SANA ..
WANA JF NIANZIE WAPI ILI KUMPATA HUYU MLEMBO HATA NAMBA ZAKE IKIWEZEKANA..

Mbona kuna picha inaonyesha amevaa kaji-suruali (ka-jeans) kalikochanika, ina maana hawezi kununua mpya?! teh teh teh
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…