Mnakumbuka michezo ya maigizo ya zamani kwenye tv?

mwanvido

Member
Jan 21, 2017
30
125
Kweli kila nyakati na mambo yake, nakumbuka michezo ya maigizo kipindi hicho ilivokuwa ina trend. Enzi za kaole kila jumamosi baada ya taarifa ya habari tu, watu macho kwenye TV, mambo hayo, kidedea, jumba LA dhahabu. Basi enzi hizo mastaa waliokuwa wanatamba kwenye uigizaji wakina Kibakuli, Nyamayao, mashaka, mzee pwagu, mzee kipara, Bishanga, waridi, Nina, Davina, Dr cheni, swebe. Nakumbuka enzi hizo jumamosi ni siku ya marudio ya michezo yote basi mna kwenda kuangalia TV kwa watu, na kama hujaoga huruhusiwi, na ukiingia unakaa chini. Kweli kila nyakati ina mambo yake. Hivi kwanini michezo ya kuigiza imepoteza mvuto kama zamani?. Watoto wa kipindi cha kikwete na magufuli hamuwezi elewa Uzi huu.
 

byongo

JF-Expert Member
Jan 21, 2017
824
1,000
Mzee Jengua!!! Daah zamanii
Sitting na Kilonzo,,igizo la tausi from kenya

Bongo movie ndo imeharibu....!
 

Kkimondoa

JF-Expert Member
May 31, 2014
4,459
2,000
Kweli kila nyakati na mambo yake, nakumbuka michezo ya maigizo kipindi hicho ilivokuwa ina trend. Enzi za kaole kila jumamosi baada ya taarifa ya habari tu, watu macho kwenye TV, mambo hayo, kidedea, jumba LA dhahabu. Basi enzi hizo mastaa waliokuwa wanatamba kwenye uigizaji wakina Kibakuli, Nyamayao, mashaka, mzee pwagu, mzee kipara, Bishanga, waridi, Nina, Davina, Dr cheni, swebe. Nakumbuka enzi hizo jumamosi ni siku ya marudio ya michezo yote basi mna kwenda kuangalia TV kwa watu, na kama hujaoga huruhusiwi, na ukiingia unakaa chini. Kweli kila nyakati ina mambo yake. Hivi kwanini michezo ya kuigiza imepoteza mvuto kama zamani?. Watoto wa kipindi cha kikwete na magufuli hamuwezi elewa Uzi huu.
Jumba la dhahabu ni ya karibuni sana mkuu
 

koriangai

Senior Member
Mar 17, 2017
109
225
Mmemsahau tekla mgaya aka Aisha? Ulikuwa ni lazima ukubali combination yake na waridi ,na bishanga
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom