Mnaikumbuka LG workshop tuliyowahi kuijadili November? Imerudi

Mnaikumbuka LG workshop tuliyowahi kuijadili November? Imerudi

Hismastersvoice

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Posts
24,401
Reaction score
29,925
November mwaka jana nilileta Uzi ukihusu tahadhari LG Workshop Dar, wakati ile nilipeleka flat screen TV kwa matengenezo.

Tatizo ni picha kuonekana na kupotea ila sauti haipotei, nimeipeleka tena kwa tatizo hilohilo na hii inaelekea baada ya picha kurudi wakaifunga na kuniambia imetengenezwa! Wakati ile nililipa shs 300,000/= leo wananitaka nilipe tena shs 100,000/= kwa matengenezo ya tatizo lilelile!
 
November mwaka jana nilileta Uzi ukihusu tahadhari LG Workshop Dar, wakati ile nilipeleka flat screen TV kwa matengenezo. Tatizo ni picha kuonekana na kupotea ila sauti haipotei, nimeipeleka tena kwa tatizo hilohilo na hii inaelekea baada ya picha kurudi wakaifunga na kuniambia imetengenezwa! Wakati ile nililipa shs 300,000/= leo wananitaka nilipe tena shs 100,000/= kwa matengenezo ya tatizo lilelile!
Nimekumbuka mkuu ila kwa hali hiyo nihatari aisee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
November mwaka jana nilileta Uzi ukihusu tahadhari LG Workshop Dar, wakati ile nilipeleka flat screen TV kwa matengenezo. Tatizo ni picha kuonekana na kupotea ila sauti haipotei, nimeipeleka tena kwa tatizo hilohilo na hii inaelekea baada ya picha kurudi wakaifunga na kuniambia imetengenezwa! Wakati ile nililipa shs 300,000/= leo wananitaka nilipe tena shs 100,000/= kwa matengenezo ya tatizo lilelile!
Hahaha hayo malg be8 kubwa tu ila ubora sifuri itakua hizi zinazokuja tz ni low-end quality tv

Sent using Jamii Forums mobile app
 
November mwaka jana nilileta Uzi ukihusu tahadhari LG Workshop Dar, wakati ile nilipeleka flat screen TV kwa matengenezo.

Tatizo ni picha kuonekana na kupotea ila sauti haipotei, nimeipeleka tena kwa tatizo hilohilo na hii inaelekea baada ya picha kurudi wakaifunga na kuniambia imetengenezwa! Wakati ile nililipa shs 300,000/= leo wananitaka nilipe tena shs 100,000/= kwa matengenezo ya tatizo lilelile!
ulilipa laki 3,na sasa unataka ulipe laki 1[emoji23][emoji23]

mkuu inaonekana una hela sana wewe eh,kwa kawaida chombo kikihatibika,gharama za matengenezo zikadai zaidi ya 25% ya bei ya manunuzi,mimi huwa nawaza kukitupa.

hakuna kitu kinatia stress kama kutengeneza chombo chochote,labda kama unatengeneza ukiuze.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
November mwaka jana nilileta Uzi ukihusu tahadhari LG Workshop Dar, wakati ile nilipeleka flat screen TV kwa matengenezo.

Tatizo ni picha kuonekana na kupotea ila sauti haipotei, nimeipeleka tena kwa tatizo hilohilo na hii inaelekea baada ya picha kurudi wakaifunga na kuniambia imetengenezwa! Wakati ile nililipa shs 300,000/= leo wananitaka nilipe tena shs 100,000/= kwa matengenezo ya tatizo lilelile!
Mkuu nakumbuka kama nilicomment uzi wako wa mwanzo kuhusu uwepo wa Lg service centre tz. Ninavyofahamu zipo Nairobi.

Na kifaa kikiwa ndani ya warranty kwanini ulipe hela? Unless huo ubovu umesababishwa na wewe kama watoto kuvunja kioo, kudondosha etc.
 
Mkuu nakumbuka kama nilicomment uzi wako wa mwanzo kuhusu uwepo wa Lg service centre tz. Ninavyofahamu zipo Nairobi.

Na kifaa kikiwa ndani ya warranty kwanini ulipe hela? Unless huo ubovu umesababishwa na wewe kama watoto kuvunja kioo, kudondosha etc.
Tatizo ni lilelile, bahati nzuri hatuna watoto na ukiiona utadhani imetoka dukani kwani haitumiki sana. Nilifanikiwa kuingia workshop yao, mmm! siyo workshop nilimuuliza fundi kuhusu vifaa vya kugundua tatizo na vya kupima akashindwa kujibu kwani havipo, ni gongagonga ikishituka kitu hicho!
 
ulilipa laki 3,na sasa unataka ulipe laki 1[emoji23][emoji23]

mkuu inaonekana una hela sana wewe eh,kwa kawaida chombo kikihatibika,gharama za matengenezo zikadai zaidi ya 25% ya bei ya manunuzi,mimi huwa nawaza kukitupa.

hakuna kitu kinatia stress kama kutengeneza chombo chochote,labda kama unatengeneza ukiuze.

Sent using Jamii Forums mobile app
Nimemkatalia kwa tatizo lilelile akijisikia ang'oe kila kitu kisha anijulishe.
 
mimi lg yangu inch32 nimeitunza ktk box langu maana mmeambiwa na fundi hadi kununua card ndo utapona.bei ya card ni zaidi ya laki2.tatizo lake inawaka na kuzimazima ndani ya sekunde 2

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mimi lg yangu inch32 nimeitunza ktk box langu maana mmeambiwa na fundi hadi kununua card ndo utapona.bei ya card ni zaidi ya laki2.tatizo lake inawaka na kuzimazima ndani ya sekunde 2

Sent using Jamii Forums mobile app
Daa poleni sana,halaf mbona kuna nyuzi nying sana za matatizo ya lg??au hz zinazokuja tz ni fake?...by the way mm natumia hz hz ambazo nyie mnaita low quality star x mwaka wa 2 huu unaenda haimjui fundi[emoji28]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Duhhh pole mm nilinunua TCL inch 32 humu hum Jamiiforum tangu 2016 mpaka leo bado inadunda nimeipachika ukutani
November mwaka jana nilileta Uzi ukihusu tahadhari LG Workshop Dar, wakati ile nilipeleka flat screen TV kwa matengenezo.

Tatizo ni picha kuonekana na kupotea ila sauti haipotei, nimeipeleka tena kwa tatizo hilohilo na hii inaelekea baada ya picha kurudi wakaifunga na kuniambia imetengenezwa! Wakati ile nililipa shs 300,000/= leo wananitaka nilipe tena shs 100,000/= kwa matengenezo ya tatizo lilelile!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
November mwaka jana nilileta Uzi ukihusu tahadhari LG Workshop Dar, wakati ile nilipeleka flat screen TV kwa matengenezo.

Tatizo ni picha kuonekana na kupotea ila sauti haipotei, nimeipeleka tena kwa tatizo hilohilo na hii inaelekea baada ya picha kurudi wakaifunga na kuniambia imetengenezwa! Wakati ile nililipa shs 300,000/= leo wananitaka nilipe tena shs 100,000/= kwa matengenezo ya tatizo lilelile!
Hiyo work shop hipo maeneo gani, nami TV yangu ya LG picha zinacheza kama inavyoonekana hapo kwenye video


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom