Mmasai na Demu.

Mateka

Senior Member
Joined
May 2, 2011
Posts
131
Reaction score
41
Siku moja Mmsai walipatana na dada mmoja kwenda kudo sasa wakati wanado mara mmsai akachomoka gafla

aka kaa pembeni, Demu akamuuliza mmsai mbona umotoka gafla kuna nini.

Mmasai akamjibu: "Nimekatazwa na daktari nimeambiwa nikitumia vitu vitamu nitaumwa ugonjwa wa kisukari"
 
Nadhani alikua haelewi ni utamu gani..?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…