Mm sijui kutongoza mademu nimezoea wa mama.

Mm sijui kutongoza mademu nimezoea wa mama.

downloadfile-139.jpg
 
Mwanamke mkubwa anaemotiona maturity na hana mambo mengi, ila hawa watoto wa alf 2 watakuzungusha sana.
 
@Mazishi jiunge na LGBTQ Tanzania chama cha mabingwa uondoke umaskini.wakuu wapo Germany kama unataka njoo pm nikuconnect
 
Wamama wana raha na utamu wake mkuu, usipime....

Ukijaribu huachi wallahi
Ebhanaee,watakuwa gharama sana kuhudumia.

Juzi nmechukua namba kwa mmoja,hakuna konakona ni Yes ya papo kwa papo ila ni singo maza wa watoto 4 na anaishi nao yeye!!

Nyege zikakata ila ana mkia balaa
 
Back
Top Bottom