Mlipuko wa mabomu Nairobi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlipuko wa mabomu Nairobi

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by mawazotu, May 28, 2012.

  1. mawazotu

    mawazotu Senior Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Apr 27, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    There have been two bomb blasts in Nairobi, the death toll is not yet known
    source: a friend in Nairobi Kenya
     
  2. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 9,870
    Likes Received: 3,293
    Trophy Points: 280
    alshabab at work??
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Eac have become baghdad?
     
  4. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,590
    Likes Received: 9,521
    Trophy Points: 280
    teh teh teh,,sitii neno hapa maana mie ni mdini sana..nsije nkatukana dini ya mnyaazi mungu
     
  5. M

    MADABADA Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! kazi kweli kweli
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,827
    Likes Received: 1,273
    Trophy Points: 280
    Mimi nipo Uamsho ambayo inafananishwa na Alshaabab ngoja nikimbe hii thread
     
  7. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,928
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Haya ni mambo ya kawaida sana, Binaadamu kuua binaadamu mwenzake, kawaida saana
     
  8. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nairobi-leo-May-28-2012.jpg Nairobi-May-28-2012-2.jpg
    Hali ilikua hivi huko Nairobi mida ya saa 7 mchana wa leo!!
     
  9. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    the world is becoming unsafe every morning, God forbid.
     
  10. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 878
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Al shabab at work wameyataka haya
     
  11. mawazotu

    mawazotu Senior Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Apr 27, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    i have a lot of respect for all religions lakini i hate radical (Muslims/Christians) where some few individual will force other people into their believes , mimi nataka tueshimiane tu, kuhusu milipuko serekali ya Kenya imeshindwa kulinda raia wake coz this is not the first time milipuko inatokea katika jiji la Nairobi. 10th March 2012 , kuwajibika inakua ngumu and its even worse kwenye serekali ya umoja wa kitaifa coz hamna upinzani
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,383
    Likes Received: 1,125
    Trophy Points: 280
    na vile huku hao magaidi wako mingi sana hasa kipande ya eastleigh kule...
     
  13. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,646
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    Yametokea!

    Wamerekani walitoa onyo au mafununu(kwa Kiswahili ya Kenya) mapema sana kwa mitu ya Kenya kuwa kutakuwa na shambulio la bomu wakti wowote na mahali popote. Mwai Kibaki na Raila Odinga wako buzy na makampeni ya Uchaguzi 2012. Kweli watawala wa Kiafrika siku zote wanawaza matumbo yao tu lakini hawafikirii usalama wa Raia wao. Hii ni aibu. Shame on you African leaders. You're too lazy to think!
     
  14. bongo-live

    bongo-live JF-Expert Member

    #14
    May 16, 2016
    Joined: Jul 3, 2013
    Messages: 819
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 80
    poleni
     
Loading...