mliodisco km unaomba mkopo lipa 25% kwanza

123cholo

Member
May 20, 2014
14
0
Nawakumbusha wale wanafunzi walio disco na mwaka huu wanataka kuomba mkopo wakumbuke kurudisha 25% ya ulichotumia ndo bodi ya mkopo kitakufikilia
Na ruhusu kufahamishwa zaidi au kukosolewae
 

Manjagata

JF-Expert Member
Mar 7, 2012
6,363
2,000
Nawakumbusha wale wanafunzi walio disco na mwaka huu wanataka kuomba mkopo wakumbuke kurudisha 25% ya ulichotumia ndo bodi ya mkopo kitakufikilia
Na ruhusu kufahamishwa zaidi au kukosolewae

Ina maana na wewe uli-disco?
 

service

JF-Expert Member
May 22, 2014
2,942
2,000
mmmmh hii habari vipi tunahitaji source ya habari yako ili tufanye evaluation!!! hatuwezi kuwa competent kama hatujui verified. source!!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom