Mkuu wa Wilaya ya Bunda amdhalilisha mwalimu

Mkuu wa Wilaya ya Bunda amdhalilisha mwalimu

mkuu wa wilaya ya bunda joshua mirumbe amemdhalilisha mwalimu wa shule ya msingi kung'ombe kwa kumpinga ngumi akiwa ndani ya ofisi ya mkuu wa wilaya.kisa kilichosababisha mkuu wa wilaya kumpinga mwalimu huyo ngumi ni mwalimu huyo kuwa upande wa upinzani badala ya kuwa ccm.je ni haki mkuu wa wilaya kumpinga mwalimu ngumi kwa kuwa hayuko upande wa chama cha mteule wake.
huyo mwl ni lazima atakuwa mburula tu .
kwanini na yeye asimtwange ngumi huyo mkuu wa wilaya ili ku balance mambo ?
 
Aje Rorya au Tarime ampige mwalimu aone! Wawachape bakora wahaya huko huko bukoba na wawapige ngumi washashi na waruri huko huko bunda, huku ni kanda maalum mura hatutaki mcheso.
 
Ndiyo maana tunataka hiki cheo cha ukuu wa wilaya kifutwe. Kwa mantiki ya ilivyo sasa, Mkuu wa wilaya anakitumikia chama zaidi ya kuwa neutral na kuwatumikia wananchi wote wa kwenye wilaya yake bila kujali itikadi.

Unafaham kanuni na maadili ya utumishi??? Mtumishi wa serikali haruhusiwi kuwa mwanasiasa bali zinamruhusu kuwa iman na chama fulan
 
mkuu wa wilaya ya bunda joshua mirumbe amemdhalilisha mwalimu wa shule ya msingi kung'ombe kwa kumpinga ngumi akiwa ndani ya ofisi ya mkuu wa wilaya.kisa kilichosababisha mkuu wa wilaya kumpinga mwalimu huyo ngumi ni mwalimu huyo kuwa upande wa upinzani badala ya kuwa ccm.je ni haki mkuu wa wilaya kumpinga mwalimu ngumi kwa kuwa hayuko upande wa chama cha mteule wake.


Huku ni kulewa madaraka kulikokithiri. Mkoloni Mwingereza alibaki kuwa muungwana kiasi, lakini huyu mkoloni mweusi ni barbaric.

Unapotawaliwa na barbarians utegemee maovu makubwa kama haya. Tuwatupe mbali hawa CCM kabla hawajafika mbali zaidi
.

Huyo DC jina lake litangaze tu. Ni NDULI huyo. Hata Id Amin hakufikia hapo.
 
Chabruma mkuu wa wilaya alimtuma d.e.o kumfuta shuleni kwake na kumpeleka kwa mkuu wa wilaya. na mwalimu alipigwa mbele ya afisa utumishi wa wilaya, mkurungezi wa wilaya, katibu wa tsd wa wilaya na afisa elimu wa wilaya.
huu udhalilishaji mkubwa sana, toeni taarifa kwa viongozi wa chadema taifa, kwa kupitia wabunge wake walipeleke jambo hili bungeni, muda wa kuonewa umekwisha! Makamanda msiliache jambo hili lisipite hivi hivi tu!
 
Last edited by a moderator:
Mwl asichelewe afanye haraka sana huyo DC atemeshwe kazi hivi amesahau ya MNARI kule Kagera aliyewatandika viboko walimu na ukuu wa wilaya ukaishia pale pale. Mwl angempiga tu huyo DC kaonyesha udhaifu mkubwa sana
ni kweli mkuu, makamanda wawafikishie wabunge wa chadema, waonyeshe jina la mwalimu, shule anayotoka, nk. Jambo hili lifikishwe bungeni mara moja!
 
Jk ameteua wakuu wa wilaya na mikoa wengi wasiojitambua! Mamlaka za uteuzi ni dhaifu!
 
Jk ameteua wakuu wa wilaya na mikoa wengi wasiojitambua! Mamlaka za uteuzi ni dhaifu!

Hawa ni wawakilishi wa JK. Wanamwakilisha wanapokuwa kazini, hata wakipiga mwalimu ni wanamwakilisha JK. Asipowachukulia hatua ni kwamba anawaunga mkono.
 
Aje Rorya au Tarime ampige mwalimu aone! Wawachape bakora wahaya huko huko bukoba na wawapige ngumi washashi na waruri huko huko bunda, huku ni kanda maalum mura hatutaki mcheso.
Vp lile jambazi lilokua linawadungua hovyo mlili pata?.
Mlikua kama watoto wa kike kwa mbakaji mlikua mnalialia hovyo. Eti wazee wa kugecha.
 
Natamani huyo Mwl.aliyepigwa ngumi angekuwa Mh. Lema. Kama alipigwa ya sikio na Dc angepigwa ya jicho.Wakati mwingine walimu wanadhalilishwa kutokana na kufukarishwa na CCM
 
Uwongo na uzushi mtupu! Nimeongea na Mirumbe hafahamu na hajuwi lolote katika Hilo!
 
mkuu wa wilaya ya bunda joshua mirumbe amemdhalilisha mwalimu wa shule ya msingi kung'ombe kwa kumpinga ngumi akiwa ndani ya ofisi ya mkuu wa wilaya.kisa kilichosababisha mkuu wa wilaya kumpinga mwalimu huyo ngumi ni mwalimu huyo kuwa upande wa upinzani badala ya kuwa ccm.je ni haki mkuu wa wilaya kumpinga mwalimu ngumi kwa kuwa hayuko upande wa chama cha mteule wake.

Huyo joshua si naskia alikuwa mchungaji zamani au??
 
Siasa hairuhusiwi kwa watumishi
Huyo ni kati ya MDc wababe, Ovyo kabisa. Ni sampuli ya DC Mnali aliyewacharaza mboko walimu huko Kagera. Yeye anadhani uongozi ni kutumia nguvu, bure kabisa. Mkoa wa Mara unataka maombi. Hukohuko Bunda Mbunge na Waziri Ofisi ya Rais Bw Stephen Wassira aliwahi kuripoti kwa kumdhalilisha Muuguzi. Gazeti la Sauti ya Afrika Mwanza liliandika kwa kina. Leo DC kamdhalilisha mwalimu kwa kumpiga, aibu. Tarime, usiseme. Kupiga, kutukana na kuua ati ndo imebaki sifa ya mkoa wa Mara, halafu wazungumzie maendeleo. Wapi na wapi kama bado wana tabia hizi za kijima.
 
Huyo jamaa nimesoma nae chuo pale IRDP dodoma,ana cheap politics nakumbuka hata katika safari ya kutaka urais wa chuo hakupata positive support zaidi ya darasani kwake
 
Na si huyo tu, we nenda wilaya ya Misenyi huko Kagera, mwenyekiti wa UVCCM wilaya ni mwalimu wa shule ya serikali lkn anapeta tu! kazi kweli kweli!!!
kaka mdeki ni kwanini inakuwa upande mmoja tu. kwani kuna mwalimu mmoja wa shule ya msingi mingugani ni katibu mwenezi wa ccm wilaya kwani huyo mbona ana ruhusu kufanya hivyo.
 
Back
Top Bottom