Mkutano wa UVCCM Arusha Sanawari safi

Mkya

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
667
0
Leo kwa mara nyingine nimefanikiwa kuuona Mkutano wa UVCCM Arusha sanawari kwawanao laumu kuhusu mahudhurio siyo sahihi kwani siyo Mkutano wa chama bali ni wa vijana tuuu

Kwamimi nawapongeza sana hawa vijana kwanza wana hoja za msingi maana wanaongea mambo ya msingi
 

Honolulu

JF-Expert Member
Jan 20, 2012
5,648
1,225
Leo kwa mara nyingine nimefanikiwa kuuona Mkutano wa UVCCM Arusha sanawari kwawanao laumu kuhusu mahudhurio siyo sahihi kwani siyo Mkutano wa chama bali ni wa vijana tuuu

Kwamimi nawapongeza sana hawa vijana kwanza wana hoja za msingi maana wanaongea mambo ya msingi
Mbaazi ukikosa maua, husingizia jua!
 

kenwood

JF-Expert Member
Nov 29, 2013
757
195
Leo kwa mara nyingine nimefanikiwa kuuona Mkutano wa UVCCM Arusha sanawari kwawanao laumu kuhusu mahudhurio siyo sahihi kwani siyo Mkutano wa chama bali ni wa vijana tuuu

Kwamimi nawapongeza sana hawa vijana kwanza wana hoja za msingi maana wanaongea mambo ya msingi

Ndiyo umetoka kwenye ule mkutano wenu pale wa kuiongelea Chadema?? Pole kwa kazi baba, kawadanganye ambao hawakuwepo.
 

tweve

JF-Expert Member
Jan 23, 2011
694
195
Leo kwa mara nyingine nimefanikiwa kuuona Mkutano wa UVCCM Arusha sanawari kwawanao laumu kuhusu mahudhurio siyo sahihi kwani siyo Mkutano wa chama bali ni wa vijana tuuu

Kwamimi nawapongeza sana hawa vijana kwanza wana hoja za msingi maana wanaongea mambo ya msingi

Weka picha
 

Umkondo wa Swize

JF-Expert Member
Dec 29, 2012
283
0
Leo kwa mara nyingine nimefanikiwa kuuona Mkutano wa UVCCM Arusha sanawari kwawanao laumu kuhusu mahudhurio siyo sahihi kwani siyo Mkutano wa chama bali ni wa vijana tuuu

Kwamimi nawapongeza sana hawa vijana kwanza wana hoja za msingi maana wanaongea mambo ya msingi

Weka picha
 

Mungi

JF Gold Member
Sep 23, 2010
16,979
2,000
CCM ilishakufa Arusha, mkutano wa sanawari utadhani kikao cha familia!
Leo kwa mara nyingine nimefanikiwa kuuona Mkutano wa UVCCM Arusha sanawari kwawanao laumu kuhusu mahudhurio siyo sahihi kwani siyo Mkutano wa chama bali ni wa vijana tuuu

Kwamimi nawapongeza sana hawa vijana kwanza wana hoja za msingi maana wanaongea mambo ya msingi
 

kabiko

Senior Member
Nov 17, 2013
135
0
Leo kwa mara nyingine nimefanikiwa kuuona Mkutano wa UVCCM Arusha sanawari kwawanao laumu kuhusu mahudhurio siyo sahihi kwani siyo Mkutano wa chama bali ni wa vijana tuuu

Kwamimi nawapongeza sana hawa vijana kwanza wana hoja za msingi maana wanaongea mambo ya msingi

We zuzu acha uongo unawapongeza wale wakata viuno wa ngoma kwa ukataji mauno magumuuuuu ukiwepo na wewe au unapongeza nini hapa????... plz explain
 

Capt Tamar

JF-Expert Member
Dec 15, 2011
10,440
2,000
Picha aitoe wapi? Viti vya plastic zilikuwa 30, nusu nzima hazikuwa na watu

nimesimama simama pale ila Aibu ikaniondoa!nilihisi kama waungwana wataniona kama punguani kwa kuwepo kwenye kikao kile cha aibu! hivi jamani ccm tumewakosea nini watanzania??? mbona mnatuchukia hivyo? roho inaniuma sana.
 

foshizzle

JF-Expert Member
Dec 4, 2013
374
0
Leo kwa mara nyingine nimefanikiwa kuuona Mkutano wa UVCCM Arusha sanawari kwawanao laumu kuhusu mahudhurio siyo sahihi kwani siyo Mkutano wa chama bali ni wa vijana tuuu

Kwamimi nawapongeza sana hawa vijana kwanza wana hoja za msingi maana wanaongea mambo ya msingi

basi sawa lakini tunaomba picha.
 

kenwood

JF-Expert Member
Nov 29, 2013
757
195
nimesimama simama pale ila Aibu ikaniondoa!nilihisi kama waungwana wataniona kama punguani kwa kuwepo kwenye kikao kile cha aibu! hivi jamani ccm tumewakosea nini watanzania??? mbona mnatuchukia hivyo? roho inaniuma sana.

Mimi ilibidi niingie pale City garden nitumbukize kinana taratibu watu wasije wakaniona nimekuja kwenye ile aibu
 

victor shio

JF-Expert Member
Dec 3, 2013
651
0
Labda waweke picha ya mwingulu Ashante Mhe Lema Kwaku tokomeza ccm Arusha namnukuu zambi mbaya nakubwa kuliko zote Niuwoga.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom