Mkutano wa Mbunge wa Nkenge katika Kata ya Mabale

Mkutano wa Mbunge wa Nkenge katika Kata ya Mabale

Ojuolegbha

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2020
Posts
1,773
Reaction score
1,174
Mbunge wa Jimbo la Nkenge Mhe. Florent Laurent Kyombo amefanya Mkutano na Wananchi wa Kata ya Mabale tarehe 16 Julai 2023.View attachment 2690798View attachment 2690799View attachment 2690800View attachment 2690801View attachment 2690802
255754274709_status_c28ae53e97684bcbb15c06c98ff0daad.jpg
 
Ukishakuwa mbunge tu hata kama ni miaka mitano pekee ,unakuwa umeuaga umaskini na shida ndogondogo
 
Ili jimbo ni moja kati majimbo Tanzania yenye bahati mbaya sana, hakuna mbunge yoyote amewahi kuwa na tija
Ni jimbo mojawapo la kipuuzi zaidi nchi hii. Kwanza wananchi wake sio demanding hata kidogo, mbunge anaweza akakaa miaka mitatu bila mkutano wala kufanya lolote na hakuna raia atalalamika
 
Ni jimbo mojawapo la kipuuzi zaidi nchi hii. Kwanza wananchi wake sio demanding hata kidogo, mbunge anaweza akakaa miaka mitatu bila mkutano wala kufanya lolote na hakuna raia atalalamika
Hupo sahii mkuu ipo research nilifanya katika jimbo ilo, wahaya wanajiitaga nshomile ila ile jimbo ni utopolo mtupu,

Nilijaribu uliza wabunge wa mwanzo ,nikaambiwa
Mbunge Kamala, ambae amewahi kuwa balozi alietanguliwa na mbunge Kinyondo kama sikosei, akaja mbunge Sompita kama sikosei, then huyu mjinga , hamna cha maana pale ni umaskin wa kutupa ndugu, alafu bila kujua wanananchi wamechakaa,

Jimbo la kipumbavu sana , kama alivyo mpumbavu mbunge wa sasa mpaka shiliki uza bandari za wananchi, na wabunge wengine wapumbavu kama yeye , wajinga kama hawa wanastahili ondoshwa kwenye majimbo,shame on them
 
Hupo sahii mkuu ipo research nilifanya katika jimbo ilo, wahaya wanajiitaga nshomile ila ile jimbo ni utopolo mtupu,

Nilijaribu uliza wabunge wa mwanzo ,nikaambiwa
Mbunge Kamala, ambae amewahi kuwa balozi alietanguliwa na mbunge Kinyondo kama sikosei, akaja mbunge Sompita kama sikosei, then huyu mjinga , hamna cha maana pale ni umaskin wa kutupa ndugu, alafu bila kujua wanananchi wamechakaa,

Jimbo la kipumbavu sana , kama alivyo mpumbavu mbunge wa sasa mpaka shiliki uza bandari za wananchi, na wabunge wengine wapumbavu kama yeye , wajinga kama hawa wanastahili ondoshwa kwenye majimbo,shame on them
Yule Dr. Diodorus Buberwa Kamala hata kulala jimboni kwake alikuwa halali, anakuja amefunga tinted hata kufungua kioo kusalimia mpitanjia hawezi, anamsalimia mama yake na kuondoka siku hiyo au akichelewa sana kesho yake. Kwanza hakuwa na makazi jimboni isipokuwa nyumbani kwao. Huyo kadumu terms mbili au tatu, huyo jamaa anastahili PhD ya heshima kwa dharau na jeuri. Miaka miwili anaweza asisikike kabisa wala asifanye mkutano wala kuonekana popote jimboni.

Asumpta Mshama alikuwa na angalau kidogo, nasikia alikuwa mpishi jikoni kwa Mkapa sijui kama ni kweli. CV yake ina elimu za ajabu. Huyu wa sasa sijamfuatilia sana naona ananadi barabara mpya jimboni.

Hilo jimbo wabunge wake hata kuongea hawajui, hutokaa uwasikie bungeni wamewasilisha hoja au kuchangia. Nadhani ni wapiga makofi wandamizi. Na wananchi hawapo active kisiasa, wamelala sana.
Prof. Ishengoma alienda kugombea Morogoro badala agombee jimboni kwao sijui aliwaza nini
 
Yule Dr. Diodorus Buberwa Kamala hata kulala jimboni kwake alikuwa halali, anakuja amefunga tinted hata kufungua kioo kusalimia mpitanjia hawezi, anamsalimia mama yake na kuondoka siku hiyo au akichelewa sana kesho yake. Kwanza hakuwa na makazi jimboni isipokuwa nyumbani kwao. Huyo kadumu terms mbili au tatu, huyo jamaa anastahili PhD ya heshima kwa dharau na jeuri. Miaka miwili anaweza asisikike kabisa wala asifanye mkutano wala kuonekana popote jimboni.

Asumpta Mshama alikuwa na angalau kidogo, nasikia alikuwa mpishi jikoni kwa Mkapa sijui kama ni kweli. CV yake ina elimu za ajabu. Huyu wa sasa sijamfuatilia sana naona ananadi barabara mpya jimboni.

Hilo jimbo wabunge wake hata kuongea hawajui, hutokaa uwasikie bungeni wamewasilisha hoja au kuchangia. Nadhani ni wapiga makofi wandamizi. Na wananchi hawapo active kisiasa, wamelala sana.
Prof. Ishengoma alienda kugombea Morogoro badala agombee jimboni kwao sijui aliwaza nini
Prof Ishengoma maisha yake yote yupo Moro, kawa Diwani na Nadhani alikuwa Mwenyekiti wa Halmashauri Moro.

Anaanzaje kuja gombea ubunge Kagera.? Hata angeshinda leo ungekuwa unamlaumu kama Kamala.
 
Yule Dr. Diodorus Buberwa Kamala hata kulala jimboni kwake alikuwa halali, anakuja amefunga tinted hata kufungua kioo kusalimia mpitanjia hawezi, anamsalimia mama yake na kuondoka siku hiyo au akichelewa sana kesho yake. Kwanza hakuwa na makazi jimboni isipokuwa nyumbani kwao. Huyo kadumu terms mbili au tatu, huyo jamaa anastahili PhD ya heshima kwa dharau na jeuri. Miaka miwili anaweza asisikike kabisa wala asifanye mkutano wala kuonekana popote jimboni.

Asumpta Mshama alikuwa na angalau kidogo, nasikia alikuwa mpishi jikoni kwa Mkapa sijui kama ni kweli. CV yake ina elimu za ajabu. Huyu wa sasa sijamfuatilia sana naona ananadi barabara mpya jimboni.

Hilo jimbo wabunge wake hata kuongea hawajui, hutokaa uwasikie bungeni wamewasilisha hoja au kuchangia. Nadhani ni wapiga makofi wandamizi. Na wananchi hawapo active kisiasa, wamelala sana.
Prof. Ishengoma alienda kugombea Morogoro badala agombee jimboni kwao sijui aliwaza nini
Huyu pof ishengoma ni yupi ? Mkuu nijuze , japo uliongea upo sawa kabisa na yale niliambiwa jimboni humo, sema ukweli jimbo hili nikituko, uyu mwendazake kweli alichowafanyia watz Akapate stahili yake, wenda ni jimbo maskin kuliko yote tz
Yule Dr. Diodorus Buberwa Kamala hata kulala jimboni kwake alikuwa halali, anakuja amefunga tinted hata kufungua kioo kusalimia mpitanjia hawezi, anamsalimia mama yake na kuondoka siku hiyo au akichelewa sana kesho yake. Kwanza hakuwa na makazi jimboni isipokuwa nyumbani kwao. Huyo kadumu terms mbili au tatu, huyo jamaa anastahili PhD ya heshima kwa dharau na jeuri. Miaka miwili anaweza asisikike kabisa wala asifanye mkutano wala kuonekana popote jimboni.

Asumpta Mshama alikuwa na angalau kidogo, nasikia alikuwa mpishi jikoni kwa Mkapa sijui kama ni kweli. CV yake ina elimu za ajabu. Huyu wa sasa sijamfuatilia sana naona ananadi barabara mpya jimboni.

Hilo jimbo wabunge wake hata kuongea hawajui, hutokaa uwasikie bungeni wamewasilisha hoja au kuchangia. Nadhani ni wapiga makofi wandamizi. Na wananchi hawapo active kisiasa, wamelala sana.
Prof. Ishengoma alienda kugombea Morogoro badala agombee jimboni kwao sijui aliwaza nini
 
Prof Ishengoma maisha yake yote yupo Moro, kawa Diwani na Nadhani alikuwa Mwenyekiti wa Halmashauri Moro.

Anaanzaje kuja gombea ubunge Kagera.? Hata angeshinda leo ungekuwa unamlaumu kama Kamala.
Ishengoma alikuwa Mayor au cheo sawa na hicho kipindi kile mke wake ni mkuu wa mkoa wa Iringa au Pwani. Nadhani ndio ile team Lowassa alafu lile kundi ni classmates wa Kikwete miaka wanazidiana kidogo ila walijuana toka shule enzi zile viongozi wa serikali za wanafunzi wanajulikana maana shule za juu ni chache na akili kubwa tu.

Huyo Prof kila mwaka lazima aende kwake hata mara tatu. Kamala alikuwa hata kwenda kwake haendi na wala hana nyumba jimboni kwake, labda akalale kwa mama yake kwa mbinde.
Huyu pof ishengoma ni yupi ? Mkuu nijuze , japo uliongea upo sawa kabisa na yale niliambiwa jimboni humo, sema ukweli jimbo hili nikituko, uyu mwendazake kweli alichowafanyia watz Akapate stahili yake, wenda ni jimbo maskin kuliko yote tz
Ni Prof wa misitu alikuwa SUA na aliwahi kuwa mkuu wa Tanzania Forest Services. Mtu serious sana huyo wenzake wanasema ana jeuri which roughly translates as a no nonsense man maana kibongobongo ukiwa serious na kazi unaonekana mkorofi.
 
Ishengoma alikuwa Mayor au cheo sawa na hicho kipindi kile mke wake ni mkuu wa mkoa wa Iringa au Pwani. Nadhani ndio ile team Lowassa alafu lile kundi ni classmates wa Kikwete miaka wanazidiana kidogo ila walijuana toka shule enzi zile viongozi wa serikali za wanafunzi wanajulikana maana shule za juu ni chache na akili kubwa tu.

Huyo Prof kila mwaka lazima aende kwake hata mara tatu. Kamala alikuwa hata kwenda kwake haendi na wala hana nyumba jimboni kwake, labda akalale kwa mama yake kwa mbinde.

Ni Prof wa misitu alikuwa SUA na aliwahi kuwa mkuu wa Tanzania Forest Services. Mtu serious sana huyo wenzake wanasema ana jeuri which roughly translates as a no nonsense man maana kibongobongo ukiwa serious na kazi unaonekana mkorofi.
Thanks mkuu
 
Back
Top Bottom