Mzito Kabwela
Platinum Member
- Nov 28, 2009
- 18,908
- 7,752
Mtawatambua kwa maneno yao.....hakuna kinachoendelea hapa,wote wamekubali kum'uunga mkono JK cdm haina lao hapa m'a DK wote wapo m,akinui na ni ccm damu,vimon anatoa taarifa za uongo hakuna cha wimo wala nini,wanaipongeza serikali kwa kwa wa chop out GS B.Nyoni,
mbona rong infomation???am inside but Vimon aaripot nonsense,siriaz,
aaaa lete vitu vieleweke mbona tena unakuwa kama upande ule wanao cma ccm imeleta maendeleo makubwawanaichambua serikali isivyo jali kutatua kero na madai yao,hawa jamaa wanamwaga point
Ukiritimba wa habari huzaa udikteta!Achana na wakiritimba wa habari!...lete data broda!...We are anxious out here!
Bangi huwa inawapa watu busara, huyu mwambie apunguze kunywa ulanzi asubuhi asubuhi!!Acha bangi wewe...
wewe ndiyo ufungiwe kwasababu hata hujui kinachoendelea hapa waterfront!jaman am here nssf water front hakuna ki2 ka hicho VIMON anaripoti upuuzi invisible tafadhali afungiwe huyo,
JK hawezi kuyatimua hayo matango pori waziri na deputy wake.
Kwani kuna siri gani?????Vimon acha basi kikao kiishe, mbona hiyo ni closed meeting unawahi kubwabwaja?? who are you representing sasa wewe?? au ndio mliotumwa na serikali kunyonya hali za madaktari??
@#$%^&*()(OIUGFCVBNM+_)(*&^%$# we
Kikinuka kinuke hadi Arumeru
KIKAO NDO KINA ANZA Dr. Namala ameonge na anasisitiza kikao kiwe brief na detail,Dr. ulimboka kaongea amekwisha toa muhtasari wa mkutano wa tarehe 9/2/2012,Dr. Namal anasisitiza sababu zilizosababisha kuhitilafiana/kutokukubaliana na meza ya majdiliano ya serikali. Madaktari wanatoa michango yao. Kikinuka nitawajulisha
umetumwa nahisi wadau huyu hayupo ukumbini hapa sipo kulumba
Vimon acha basi kikao kiishe, mbona hiyo ni closed meeting unawahi kubwabwaja?? who are you representing sasa wewe?? au ndio mliotumwa na serikali kunyonya hali za madaktari??
@#$%^&*()(OIUGFCVBNM+_)(*&^%$# we