Mkutano wa m/ubunge Nyamagana Stan Mabula wadoda.

Mkutano wa m/ubunge Nyamagana Stan Mabula wadoda.

bukoba boy

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2015
Posts
5,376
Reaction score
3,977
Mkutano wa kampeni za kugombea ubunge jimbo la Nyamagana kwa tiketi ya CCM Stanslaus Mabula unaendelea sasa hv katika viwanja vya s/m Nyamalango.

Mahudhurio ni hafifu mno,mkutano umeanza saa 8 na mpaka sasa hivi nyomi ndio hii hapa.Utafikiri mkutano wa mwenyekiti wa mtaa vile.
 

Attachments

  • 1444568707777.jpg
    1444568707777.jpg
    65.9 KB · Views: 2,169
  • 1444568728818.jpg
    1444568728818.jpg
    86.9 KB · Views: 1,864
  • 1444568755503.jpg
    1444568755503.jpg
    70.5 KB · Views: 1,827
Na ashukuru hata hao aliowapata kumshangaa. Analeta mchezo na General Wenje
 
Mabula mchanga sana na hata siasa zake za kizamani hana mikakati, anawategemea sana vijana wa halmashauri ya jiji la mwanza akiwemo mkurugenzi wa jiji waibe na kuwabana wahindi wawachangie
 
jana pale nyakato wakadanganya kwamba mabula ana degree mbili sasa cha kujiuliza kasomea wapi wakati alikuwa mlinzi kabla hajagombea udiwan
 
jana pale nyakato wakadanganya kwamba mabula ana degree mbili sasa cha kujiuliza kasomea wapi wakati alikuwa mlinzi kabla hajagombea udiwan

Degree za kina lukuvi na nchimbi
 
hapo panaitwa shule ya msingi nyamalango na mimi sasa hivi nipo mkutanon kwakwel watu wachache sana
 
Wananchi wakichoka, wamechoka, tumeteswa sana na hiki chama cha kijani twataka mabadiliko..
Wananchi wanataka mabadiliko (Nyerere's speech)
 
Huyu Mabula ndiyo atashinda ubunge Nyamagana nilikuwepo Mwanza wiki iliyopita Wenje ana hali mbaya.
 
Back
Top Bottom