Mkutano wa Lowassa Tukuyu mafuriko yanatisha

Mkutano wa Lowassa Tukuyu mafuriko yanatisha

sijawahi kuona huu uwanja ukifurika watu namna hii kila kona ni maandamano ya watu na nyimbo za lowassa. watu wamekesha lowassa hajafika ila watu tangu asubuhi wapo wamejaa.kweli mafuriko hayazuiliki kwa mikono

Picha basi
 
Mbeya miji mingi ni maarufu. Mkutano wa Tukuyu ndio huohuo wa Kyela?
 
Nilikuwa huko kama wiki mbili zilizopita, yaani ni Lowasa na ukawa kila mahali. Kule Busokelo jimboni kwa Mwandosya ccm ina hali mbaya na ukizingatia jinsi Mwandosya alivyosusa kushiriki kampeni, ni sheeda.
 
Mbeya CCM watapata maumivu makali bila hata kuleta hizo picha
 
Leo nimewanunulia lunch watu wazima wawili kwa sababu nimewauliza mnamchagua nani mwaka huu - wakajibu vizuri sana
 
Sijawahi kuona huu uwanja ukifurika watu namna hii kila kona ni maandamano ya watu na nyimbo za Lowassa. Watu wamekesha Lowassa hajafika ila watu tangu asubuhi wapo wamejaa. Kweli mafuriko hayazuiliki kwa mikono.

Ni ujinga bila picha
 
mbeya ccm iliishazikwa,mwandosya tu ndio alikuwa anaaminika,baada ya kutomuunga mkono magufuli ni kama kachochea moto,wanakwambia walimchagua sugu na silinde wakapata maziwa,sasa watanunua ng'ombe mzima kwa kuwachagua waipinzani katika ngazi zote...ccm imekufa mbeya!
 
Back
Top Bottom