Mkutano wa Jumuiya ya Madola unaoendelea nchini!!

Mkutano wa Jumuiya ya Madola unaoendelea nchini!!

Kiganyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Posts
1,242
Reaction score
765
[h=3][/h]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
<tbody> [TR]
[TD="align: center"][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"][h=3] Katibu Mkuu wa CCM,Wilson Mkama akizungumza na wana habari
[/h] [/TD]
[/TR]
</tbody>[/TABLE]


Mbunge wa Ubungo Mh John Mnyika akizungumza na waandishi wa habari wakati wa mkutano wa jumuiya ya madola kujadili maswala ya Bunge, Serikali pamoja na vyama vya upinzani.​
[h=3] [/h]
 
Back
Top Bottom