Countrywide
JF-Expert Member
- Mar 2, 2015
- 21,788
- 34,780
- Thread starter
- #21
Kambaya?? Nyie kwei.mmeishiwaKimekufa halafu bado mnakijadili?. CHADEMA ipo miaka Mia, na leo kambaya Katia timu.
Alafu hao CUF si ndio mliwaita wasaliti?
Kambaya?? Nyie kwei.mmeishiwaKimekufa halafu bado mnakijadili?. CHADEMA ipo miaka Mia, na leo kambaya Katia timu.
Mtu akifa haozi?
Mbowe akiwa amepanda V8 mbona huulizi Kama na sisi alitupandisha? Unatuuliza akitaka maandamano?Baki CCM hujalazimishwa. Wewe uliwacheka CHADEMA kipindi wanaitisha maandamano ya UKUTA, wakati Mbowe anapewa kesi ya ugaidi na kipindi Lissu analimwa risasi. Leo kwa unafiki wako unajifanya kudai wanalamba asali, huna msingi wa kuiongelea CHADEMA maana wakati wanahangaika uliwakebehi na kuwacheka.
Kambaya?? Nyie kwei.mmeishiwa
Alafu hao CUF si ndio mliwaita wasaliti?
Mbowe akiwa amepanda V8 mbona huulizi Kama na sisi alitupandisha? Unatuuliza akitaka maandamano?
Mbowe akiwa amepanda V8 mbona huulizi Kama na sisi alitupandisha? Unatuuliza akitaka maandamano?
Akili kweli hamna. UWT si yupo nao kila siku? Na tarehe 19 akitimiza miaka miwili yupo nao tenaRais ana waacha UWT anaenda Bawacha
Lzm utoe mlio kwenye kila tundu ktk mwili wako.
Mama Samia tupeleke kwenye amani,siasa za kuvunjana miguu kwa risasi sababu tunapingana kisiasa TZ hatujazizoea
Watu sasa hivi tupo na ubomoaji wa cuf ya Lipumba ikiwa ni malipo sahihi kwake kwa kile alichokifanya cha kuubomoa upinzani.CHADEMA siku ya jana walifanya mkutano chunya, mkutano huo ulikosa watu kabisa hali ambayo imeacha maswali kwa viongozi wa chadema.
Tuliwaambia kuwa watanzania wengi hawapo nanyi. Watanzania wapo busy kusaka maisha, mkabisha mkatukana. Ila Sasa mmeanza kukutana na aibu kubwa.
Ushahidi wa picha chini.
View attachment 2545830
Amekufa jiwe itakuwa cdm?Mbona kimekufa siku nyingi hicho chama.Hakuna kitu hapo!
Jiwe linapogeuka mazisiTanzania haina chama chaupinzani chenye mvuto tena.
Tumejua rangi zao baada yakunyomwa asali na jembe.
100% Uposawa sawaTanzania haina chama chaupinzani chenye mvuto tena.
Tumejua rangi zao baada yakunyomwa asali na jembe.
Hana cha kukujibu huyo garasaHuo ni mkutano wa ngazi gani na hapo ni mwanzo wa mkutano ama ni mwisho wa mkutano!?
Wote wachumia tumbo tu.Tanzania haina chama chaupinzani chenye mvuto tena.
Tumejua rangi zao baada yakunyomwa asali na jembe.
Swali zuri sanaHao ni punda au?
Ngazi ya wilaya. Hapo ni katikati ya Mkutano, mwenyekiti wilaya alikua akihutubiaHuo ni mkutano wa ngazi gani na hapo ni mwanzo wa mkutano ama ni mwisho wa mkutano!?
Hata mm najiuliza hivyo, kwa nn Chunya tu?kwani Tanzania ni chunya pekeake!?