mkutano ccm kijenge bondeni hali mbaya


L

Luthar

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2011
Messages
518
Likes
22
Points
35
Age
32
L

Luthar

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2011
518 22 35
Hapa hali ni mbaya maana kaja alemde na devutwa ndiyo wageni rasmi hawana jipya full kubogi ccm arusha awana lao
 
master peace

master peace

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
1,450
Likes
3
Points
0
Age
39
master peace

master peace

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
1,450 3 0
Lakini msisahau kuchukua chochote watakacho jipendekeza nacho "Kula CCM, Kura CHADEMA" hiyo ndo habari ya mjini.
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Mwigulu hata kibanda cha kufikia Iramba hajajenga itakuwaje akija kuwafundisha ujanja wana Arusha? OGOPENI HII MADEVU
 
M

Manmura

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
747
Likes
96
Points
45
Age
29
M

Manmura

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
747 96 45
Jamani mbona 2015 cdm itakosa wapinzani jamani,, Nendeni hata wachache tu wa kuwafariji
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
921
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 921 280
Huku Juliana naye karahisisha mambo...Hakuna Chama chenye mafisadi kama CCM
Sosi Mungi
 
Last edited by a moderator:
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Duh!!! Dovutwa tena!!
Kweli sikio la kufa halisikii dawa.
CCM bye bye bye!!!
 
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
1,907
Likes
125
Points
160
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2012
1,907 125 160
Ungefafanua vizuri unamaana gani kusema una hali mbaya?, lakini pia who is dovutwa? Au una maana yule mwenyekiti wa UPDP?
 
L

lupe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
5,659
Likes
5
Points
0
L

lupe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
5,659 5 0
Sura ya mwigulu ni mbayaaa!
 
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
2,732
Likes
12
Points
0
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
2,732 12 0
Hapa hali ni mbaya maana kaja alemde na devutwa ndiyo wageni rasmi hawana jipya full kubogi ccm arusha awana lao
Chadema mna hangaika na CCM Arusha! Kumbe yale maneno ya kusema Chadema wameizika CCM Arusha zilikua ni propaganda tu,kama kitu umekizika ya nini kuhangaika nacho! CCM bado ipo Arusha Kumbe!
 
M

mgoli magombe

Senior Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
121
Likes
6
Points
35
Age
34
M

mgoli magombe

Senior Member
Joined Apr 20, 2013
121 6 35
kweli ccm haipo arusha.
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Waacheni ccm wafe,tumewachoka na akili zao ndogo/ushahidi wao wa duniani na mbinguni-sijui umeishia wapi.mp..zi kweli huyu jamaa
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
19
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 19 135
Lilambo; Ni kweli CCM ipo Arusha lakini ni dhaifu, nadhani umeelewa sasa!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,272,939
Members 490,212
Posts 30,465,192