Mkurugenzi mkuu bodi ya kahawa azidi kupagawa


M

matengo

Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
30
Points
0
M

matengo

Member
Joined Jun 1, 2011
30 0
Taarifa zilizojitokeza ni kuwa Mkurugenzi Mkuu Bodi ya kahawa anaendelea kufukuza wafanyakazi bila ya kufuata sheria. Kuna mfanyakazi mwingine jana amemfukuza kazi kwa kutokuwa kazini huku anaumwa. Amefukuzwa kazi wakati uongozi mzima unajua kuwa ni mgonjwa na juzi juzi tu amefanyiwa upasuaji.

Katika kumfukuza huko kazi tunaambiwa hata taratibu za sheria ya kazi hazikufuatwa kwa vile hakupewa nafasi ya kujitetea, aliyekuwa Mwenyekiti wa kamati ya nidhamu wa kikao kilichomjadili ni mkuu wa Idara iliyomfungulia mashitaka na hakupewa hukumu( hearing Form) kutoa maoni yake.

Njama hizi ni za Mkurugenzi Mkuu Bw. Adolph Kumburu ambaye ameamua kuweka sheria kando kutimiza malengo yake ya kuendesha shirika la umma kidikiteta.

Watu wanajiuliza kiburi hiki anapewa na nani hadi haogopi serikali.
 
J

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
2,758
Points
2,000
J

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
2,758 2,000
Kama kweli watanzania tunataka maendeleo ni lazima tubadilike hasa wafanyakazi wa serikali na mashirika ya umma. inawezekana ni mgonjwa kweli lakini hajafuata taratibu anazozifahamu fika lakini kamua kuziweka kando kwanini asifukuzwe? sheria zingine zinafuga wazembe. kwanini apewe nafasi ya kujitetea kama hakufuata taratibu? nenda kwenye makampuni binafsi uone wasivyo na mchezo.huko ni kazi tu.serikalini utasikia mtu anaomba ruhusa kwenda kumzika babu wa babu yake mzaa bibi!! are we serious?
 
M

Mukalunyoisa

Senior Member
Joined
Mar 16, 2012
Messages
139
Points
0
M

Mukalunyoisa

Senior Member
Joined Mar 16, 2012
139 0
jamani hili nalo ni tatizo kweli siku hizi, ajabu sasa unakuta hapo 'kichwa' cha ukweli ndio kinatimuliwa
 
H

HakiMoja

Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
9
Points
0
Age
50
H

HakiMoja

Member
Joined Jun 9, 2011
9 0
Wewe ni Kumburu nini? Au kibaraka yake bite? Itawashinda na kuna siku mtajutia ubabe wenu.
Kama kweli watanzania tunataka maendeleo ni lazima tubadilike hasa wafanyakazi wa serikali na mashirika ya umma. inawezekana ni mgonjwa kweli lakini hajafuata taratibu anazozifahamu fika lakini kamua kuziweka kando kwanini asifukuzwe? sheria zingine zinafuga wazembe. kwanini apewe nafasi ya kujitetea kama hakufuata taratibu? nenda kwenye makampuni binafsi uone wasivyo na mchezo.huko ni kazi tu.serikalini utasikia mtu anaomba ruhusa kwenda kumzika babu wa babu yake mzaa bibi!! are we serious?
 

Forum statistics

Threads 1,285,255
Members 494,502
Posts 30,855,540
Top