Mkurugenzi Ilemela Mbona Umelala?


Mshangai

Mshangai

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2008
Messages
336
Likes
322
Points
80
Mshangai

Mshangai

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2008
336 322 80
Napenda nimzindue huyu Mkurugenzi wa Hamashauri ya Ilemela Mwanza kutoka usingizini. Jee amewahi kupita barabara ya Pasiansi-Lumala- Kiseka? Hii barabara inayopita shule ya sekondari Kiseke?
Kwa kweli ni aibu kuiita barabara hata kama inatumiwa na maelfu ya wakazi wa maeneo hayo. Hivi huyu mkurugenzi hana utaratibu wa kuzungukia maeneo yake kuona nini kinaendelea?
Hiyo barabara inaharibu magari ya watu na ni kero kubwa kwa wakazi wa maeneo hayo. Tunajua Halmashauri haina Mwenyekiti wa maana zaidi ya huyo wa kuchonga lakini Mkurugenzi ndio mtendaji awajibike.
 
P

Prince Hope

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
2,162
Likes
57
Points
145
P

Prince Hope

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
2,162 57 145
Anamwogopa Matata! Lengo Highness aonekane hafanyi kazi!
 

Forum statistics

Threads 1,215,680
Members 463,371
Posts 28,556,759