Mkurugenzi atumbiliwa kimyakimya kwa madai si kada wa CCM


T

The Phylosopher

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2015
Messages
683
Likes
522
Points
180
T

The Phylosopher

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2015
683 522 180
Mkurugenzi mpya wa wilaya ya Tarime mkoani Mara, Bi Hidaya Sanga ameenguliwa ktk safu ya wakurugenzi muda mfupi kabla ya kuapishwa kwa kudaiwa kuwa ni kada wa ACT-Wazalendo.
dedss-png.365909


image-jpeg.365896

Nadhani huko sasa siko!

Chanzo: Taanzania Daima
 
N

NEPTUNE

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2013
Messages
546
Likes
173
Points
60
Age
50
N

NEPTUNE

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2013
546 173 60
Au uhakiki wa vyeti umeleta shida.
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,822
Likes
5,417
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,822 5,417 280
ni mkurugenzi mpya wa wilaya ya tarime mkoani mara bi hidaya sanga ameenguliwa ktk safu ya wakurugenzi mda mfupi kabla ya kuapishwa baada ya kudaiwa kua ni kada wa act wazalendo. nadhani huko sasa siko! source tanzania daima
Zito alishawahi sema kuhusu VETTING
 
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
2,546
Likes
210
Points
160
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
2,546 210 160
ni mkurugenzi mpya wa wilaya ya tarime mkoani mara bi hidaya sanga ameenguliwa ktk safu ya wakurugenzi mda mfupi kabla ya kuapishwa baada ya kudaiwa kua ni kada wa act wazalendo. nadhani huko sasa siko! source tanzania daima

Acha majungu,watu wamekesha usiku kuyafanyia kazi hayo majina halafu unasema eti ni kada wa act?
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,690
Likes
22,662
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,690 22,662 280
Ni mkurugenzi mteule wa Tarime Mji Hidaya Adam Usanga, inadaiwa ni mwanachama wa ACT Wazalendo.
 
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
6,150
Likes
1,619
Points
280
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
6,150 1,619 280
Acha uongo, wapi imeandikwa sababu ni hivyo?
Mbona kama alifoji labda cheti hausemi, unakaa kutunga tu?

Nchi nyingibzilizoendelea nazo zinafanya hivyo ya kukuchunguza na kukutema hata kama umekaa ofisini siku moja...unazidi kuchunguzwa na ndio maana ukipewa kazi sehemu nyingi unakuwa under prob... Haswa pengi kwa miezi sita...

Huyo kama alijua kafoji..(nachohisi mie au kuna la zaidi) kikubwa angewahi kujitoa mapemaaaa
 
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
6,150
Likes
1,619
Points
280
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
6,150 1,619 280
ni mkurugenzi mpya wa wilaya ya tarime mkoani mara bi hidaya sanga ameenguliwa ktk safu ya wakurugenzi mda mfupi kabla ya kuapishwa baada ya kudaiwa kua ni kada wa act wazalendo. nadhani huko sasa siko! source tanzania daima
Tanzania daima ni gazeti la nani tena?
 
kson m

kson m

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
5,581
Likes
1,748
Points
280
kson m

kson m

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
5,581 1,748 280
Acheni uzushi upembuzi yakinifu ulifanyika kwa zaidi ya miezi minne ,hilo haliwezekani !
 
M

Major

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2007
Messages
1,425
Likes
1,156
Points
280
M

Major

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2007
1,425 1,156 280
Acha uongo, wapi imeandikwa sababu ni hivyo?
Mbona kama alifoji labda cheti hausemi, unakaa kutunga tu?

Nchi nyingibzilizoendelea nazo zinafanya hivyo ya kukuchunguza na kukutema hata kama umekaa ofisini siku moja...unazidi kuchunguzwa na ndio maana ukipewa kazi sehemu nyingi unakuwa under prob... Haswa pengi kwa miezi sita...

Huyo kama alijua kafoji..(nachohisi mie au kuna la zaidi) kikubwa angewahi kujitoa mapemaaaa
Ati nchi nyingi zilizoendelea! Kwani ya kwetu imeendeleaa?.
 
Frey Cosseny

Frey Cosseny

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
1,715
Likes
1,144
Points
280
Frey Cosseny

Frey Cosseny

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
1,715 1,144 280
ni mkurugenzi mpya wa wilaya ya tarime mkoani mara bi hidaya sanga ameenguliwa ktk safu ya wakurugenzi mda mfupi kabla ya kuapishwa baada ya kudaiwa kua ni kada wa act wazalendo. nadhani huko sasa siko! source tanzania daima
Hivi Rais kutoa hotuba kwa kuelezea uhalisia ni kulalamika? Tatizo la nchi hii tumezoea Umbeya wanasiasa wanafanya siasa za umbeya, waandidhi wanaandika umbeya, watangazaji wanatangaza umbeya, watendaji wanatenda kazi kiumbeya umbeya, wazungumzaji mtaani wanazungumza umbeya, wahubiri makanisani na misikitini wanahubiri umbeya na kuacha kuhubiri neno la Mungu, wahadhiri vyuoni unafundisha umbeya, baba na mama wanalea watoto wao kiumbeya mbeya ndiyo ktk familia uongo unazidi,

wazazi wanasengenya jirani yao mbele ya watoto, watoto nao wanaenda kusengenya wao kwa kwao, makanisani na miskitini binti akipata mchumba anapigwa umbeya umbeya mpk mchumba anakata tamaa tatizo nchi imekuwa ya kiumbeyaumbeya hakuna vitu serious ktk nchi ndiyo maana ktk nchi hii ukiingia ktk social Media 80% utakachokutana nacho ni umbeya tupu, watu wameamua kutumia black propaganda kuendesha maisha, sasa mmempata kiongozi asiyeendana na umbeya mmeanza kumletea umbeya Mara analalamika, Mara dikteta Mara anawaminya kueneza umbeya kwa sasa tulishafanya umbeya sehemu ya maisha yetu.
 
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,126
Likes
5,223
Points
280
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,126 5,223 280
Rais Wetu Mwema Sana Hawezi Kukosea,Ao Tanzania Daima Watakuwa na Ajenda Yao Ya Siri
 
Alexandry Nemesi

Alexandry Nemesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2014
Messages
1,479
Likes
210
Points
160
Age
35
Alexandry Nemesi

Alexandry Nemesi

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2014
1,479 210 160
Huyu nadhani alikuwa Mgombea Ubunge kupitia ACT,Kama kaondolewa sababu nikutokuwa kada wa Mwendokasi si vinginevyo.
 
M

mpk

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
3,120
Likes
2,314
Points
280
M

mpk

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
3,120 2,314 280
Mbona mkuu alisema anawajua hata kwa majina? Sasa ilikuwaje akateua kada wa ACT?
 
cmp

cmp

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,908
Likes
1,669
Points
280
cmp

cmp

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,908 1,669 280
Kwa qualifications za kuteuliwa kuwa DED ni sharti uwe kada wa ccm?Mbona kuna maDED ambao ni makada wa ccm hawatumbuliwi.
 
Alexandry Nemesi

Alexandry Nemesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2014
Messages
1,479
Likes
210
Points
160
Age
35
Alexandry Nemesi

Alexandry Nemesi

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2014
1,479 210 160
Nadhani Huyu aligombea ubunge kupitia ACT.
 
S

simanyane

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
2,256
Likes
442
Points
180
S

simanyane

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
2,256 442 180
Kama anasifa wamuache afanye kazi maana umasikini wa nchi hii umesababishwa na hao makada wa chama
 
conc acid

conc acid

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2014
Messages
713
Likes
221
Points
60
conc acid

conc acid

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2014
713 221 60
Mbona mkuu alisema anawafahamu vyema wote aliowateua! Hakujua kama huyo Hidaya Adam ni kada?
 

Forum statistics

Threads 1,236,744
Members 475,220
Posts 29,267,726