Mkurugenzi (A.Rioba) TBC nilikushangaa..

Mkurugenzi (A.Rioba) TBC nilikushangaa..

tinkanyarwele

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Posts
2,008
Reaction score
1,955
Jana kuna wanajeshi kutoka Nigeria walitembela TBC..(nimefupisha).)nilimshangaa mkurugenzi (A. Rioba) aliposema kuwa Watanzania wana utamaduni wa kubeza kila kitu, akataja taja vitu vinavyobezwa na Wa TZ, lengo la kauli zake ilikuwa ni kuutarifu umma kuwa wa nje (wa nigeria) wanathamini vyetu ila sisi hatufanyi hivyo sasa Mh Rioba, si kweli kwamba sisi tunabeza vya kwetu kama ulivyo uaminisha umma na wageni waliokuwamo studio, ukweli unajua ni kwanini Watanzania wanabeza vya kwetu hasa TBC ila unajitoa ufahamu tu,

TBC kwanza unapaswa ujue kuwa si chombo cha mtu binafsi bali ni chombo cha jamii nzima ya Watanzania, 1) ila chombo hiki kimefanywa kuwa chombo cha watu binafsi haswa CCM, 2)Taarifa zinalala upande mmoja kana kwamba wote tuko mlengo mmoja, tanzania inavyama vya siasa kibao, madhebu mengi, makabila kibao, watu wenye sura,itikadi tofauti tofauti nk ila habari za CCM tu ndo hupewa kipau mbele, itikadi fulanifulani ndizo upewa kipaumbele n.k

3) Usomaji wa taarifa za habari ni wa ajabu sana, taarifa inapitiwa juu tu, igeni mifano ITV na AZAM tv, taarifa haichambuliwi walau kidogo, taarifa kama vile mnasoma mhutasari tu,

4) Ubora wa muonekano, hapa TBC sijui kinakosa kitu gani, haiwezekani TV za mtu/watu binafsi wakawa na uwezo wa kuwa na Technolojia nzuri kuliko serikali hili haliwezekani bali hapa kuna udhaifu wa makusudi.

3 asilimia 99.99% ya taarifa na makala pia na mijadala za TBC yetu zinalenga kusifia tu! Huu si weledi bali ni udhaifu, si maanishi lazima mpinge ila walua tumieni taaluma zetu vizuri. Kwa hali hii ni Mtanzania gani ataweza kuisifia TBC? Jaribuni walau kufuatilia TV za watu binafsi hapa TZ kama Azam na ITv.

Mbona taarifa za Kimataifa mnazichota kule Al Jazeera zinakuwa na ka mvuto kidogo? walau mtakuwa na la kujifunza, aidha usiwashangae Wa TZ kususa na kuibeza hii Tv maana inawauma kwani ni TV ya Watanzania wote ila mmeigeuza kama ya mtu binafsi, hata CHANNEL TEN, inafanya hovyo tu ila hiyo hatuwezi kusumbuka nayo maana si mali ya umma ni mali za watu binafsi. Vilevile kwa kuwa wewe unaweza kufikisha ujumbe kwa wakubwa washaurini CCM km inawezekana wafungue TV yao, watuachie TBC yetu, pia km mmeshindwa ku balance taarifa zenu ni bora baadhi ya mambo kama ya siasa za CHADEMA ,CCM, CUF nk zisitangazwe humo.

Natamani hii TV yetu ifanye vizuri kuliko zote na huu ndo uzalendo uanohitaji Mh Rais. Najua Mkurugenzi Rioba we ni member wa Jf utapata ujumbe huu na hata usipoupata kuna watumishi wa TBC wataupata, jitahidi walau baadhi ya mapungufu yapungue ili na sisi Watanzania tutembee kifua mbele tukijivunia TBC maana mimi ni mdau mzuri sana wa TBC wala siigizi kwanini tuzidwe na RTV?

Kwanini tuzidiwe na MBC? Kwanini KBC Ituzid? yaani TBC inafanana karibiana na UBC na ZBC 2, tu basi.
 
Jana kuna wanajeshi kutoka Nigeria walitembela TBC..(nimefupisha).)nilimshangaa mkurugenzi (A. Rioba) aliposema kuwa Watanzania wana utamaduni wa kubeza kila kitu, akataja taja vitu vinavyobezwa na Wa TZ, lengo la kauli zake ilikuwa ni kuutarifu umma kuwa wa nje (wa nigeria) wanathamini vyetu ila sisi hatufanyi hivyo sasa Mh Rioba, si kweli kwamba sisi tunabeza vya kwetu kama ulivyo uaminisha umma na wageni waliokuwamo studio, ukweli unajua ni kwanini Watanzania wanabeza vya kwetu hasa TBC ila unajitoa ufahamu tu,

TBC kwanza unapaswa ujue kuwa si chombo cha mtu binafsi bali ni chombo cha jamii nzima ya Watanzania, 1) ila chombo hiki kimefanywa kuwa chombo cha watu binafsi haswa CCM, 2)Taarifa zinalala upande mmoja kana kwamba wote tuko mlengo mmoja, tanzania inavyama vya siasa kibao, madhebu mengi, makabila kibao, watu wenye sura,itikadi tofauti tofauti nk ila habari za CCM tu ndo hupewa kipau mbele, itikadi fulanifulani ndizo upewa kipaumbele n.k

3) Usomaji wa taarifa za habari ni wa ajabu sana, taarifa inapitiwa juu tu, igeni mifano ITV na AZAM tv, taarifa haichambuliwi walau kidogo, taarifa kama vile mnasoma mhutasari tu,

4) Ubora wa muonekano, hapa TBC sijui kinakosa kitu gani, haiwezekani TV za mtu/watu binafsi wakawa na uwezo wa kuwa na Technolojia nzuri kuliko serikali hili haliwezekani bali hapa kuna udhaifu wa makusudi.

3 asilimia 99.99% ya taarifa na makala pia na mijadala za TBC yetu zinalenga kusifia tu! Huu si weledi bali ni udhaifu, si maanishi lazima mpinge ila walua tumieni taaluma zetu vizuri. Kwa hali hii ni Mtanzania gani ataweza kuisifia TBC? Jaribuni walau kufuatilia TV za watu binafsi hapa TZ kama Azam na ITv.

Mbona taarifa za Kimataifa mnazichota kule Al Jazeera zinakuwa na ka mvuto kidogo? walau mtakuwa na la kujifunza, aidha usiwashangae Wa TZ kususa na kuibeza hii Tv maana inawauma kwani ni TV ya Watanzania wote ila mmeigeuza kama ya mtu binafsi, hata CHANNEL TEN, inafanya hovyo tu ila hiyo hatuwezi kusumbuka nayo maana si mali ya umma ni mali za watu binafsi. Vilevile kwa kuwa wewe unaweza kufikisha ujumbe kwa wakubwa washaurini CCM km inawezekana wafungue TV yao, watuachie TBC yetu, pia km mmeshindwa ku balance taarifa zenu ni bora baadhi ya mambo kama ya siasa za CHADEMA ,CCM, CUF nk zisitangazwe humo.

Natamani hii TV yetu ifanye vizuri kuliko zote na huu ndo uzalendo uanohitaji Mh Rais. Najua Mkurugenzi Rioba we ni member wa Jf utapata ujumbe huu na hata usipoupata kuna watumishi wa TBC wataupata, jitahidi walau baadhi ya mapungufu yapungue ili na sisi Watanzania tutembee kifua mbele tukijivunia TBC maana mimi ni mdau mzuri sana wa TBC wala siigizi kwanini tuzidwe na RTV?

Kwanini tuzidiwe na MBC? Kwanini KBC Ituzid? yaani TBC inafanana karibiana na UBC na ZBC 2, tu basi.
Maoni yako ni mazuri na ya kweli lakini ungeachana na masuala ya siasa maoni yako yangebeba uzito zaidi,kwa kuweka masuala ya siasa watasema tu huyu ni chadema achana nae.sometime huwa najiuliza kwan tido mhando alikuwa na miujiza gan mpaka akaifanya tbc kuwa nzuri au ni ile exposure yake ya kufanya kaz bbc?huyu riyoba kama vile katibu kata tu hamna anachofanya pale.
 
Very interesting. Rioba ulipokua Mlimani ulikua unakata issue kama msomi kweli. Jiongeze busara zile uzilete TBC. Mhando si msomi sana lkn aliifanya TBC ikawa ni tiivii ya kujivunia. Ryoba saa mbili usiku ingia kwenye bar au sehemu yoyote au nyumba yoyote utakuta watu wanaangalia taarifa ya habari ya ITV. Siku ukiona hata mwana CCM damu anaangalia taarifa ya habari ya TBC na mtu huyo si Mwakyembe. Njoo uchukue zawadi yako.
 
Shida ya watu waliosoma sana ubunifu inakuwaga negative kabisa. Tido anaelimu ya kawaida sana lakini alifanya makubwa ika hawa mafrof na madr buke kabisa
 
Kuhusu kuchambua habari kwa kina IONDOE ITV, Hao ni worse wanagusia gusia tu hata wakimuonesha mtu aongee hawasubirii afikie kina cha habari yenyewe wanakatiza. Azam sawa kabisa.
 
Maoni yako ni mazuri na ya kweli lakini ungeachana na masuala ya siasa maoni yako yangebeba uzito zaidi,kwa kuweka masuala ya siasa watasema tu huyu ni chadema achana nae.sometime huwa najiuliza kwan tido mhando alikuwa na miujiza gan mpaka akaifanya tbc kuwa nzuri au ni ile exposure yake ya kufanya kaz bbc?huyu riyoba kama vile katibu kata tu hamna anachofanya pale.
Maoni mazuri mwanzo labda hukuyasoma vizuri aubuna tatizo la kukosoa tu .hoja ya msingi hapa Tibisii inabezwa kwa kuwa imekaa kisiasa !sasa kama huo ndio udhaifu mleta hoja atakwepaje kuzungumzia siasa hapa?
 
Shida ya watu waliosoma sana ubunifu inakuwaga negative kabisa. Tido anaelimu ya kawaida sana lakini alifanya makubwa ika hawa mafrof na madr buke kabisa
Maprofesa na madaktari hawana sehemu za kwenda kutumia usomi wao, na njaa kali. Ni rahisi kugeuka na kuyumbishwa ili kibarua kisiote nyasi.
 
Maoni yako ni mazuri na ya kweli lakini ungeachana na masuala ya siasa maoni yako yangebeba uzito zaidi,kwa kuweka masuala ya siasa watasema tu huyu ni chadema achana nae.sometime huwa najiuliza kwan tido mhando alikuwa na miujiza gan mpaka akaifanya tbc kuwa nzuri au ni ile exposure yake ya kufanya kaz bbc?huyu riyoba kama vile katibu kata tu hamna anachofanya pale.
Sioni tofauti kati ya Ryoba na Polepole maana wote ni waenezi wa CCM. Umeshauri tusihusishe siasa lakini nakwambia kinachofifisha mvuto wa TBC ni siasa. Hebu angalia mfano wa sasa, zaidi ya wiki mbili kumekuwa na kampeni Buyungu na kata mbali mbali nchini lakini TBC wanataka kutuaminisha hakuna Chama kingine kinachofanya kampeni zaidi ya CCM yao. Unadhani watanzania ni wajinga hawalioni hilo kama upendeleo wa kijinga? Kuhusu sifa zilizopitiliza hili nalo halina ubishi hata kama hiki ni chombo cha propaganda cha serikali. Haiwezekani ikawa ya mazuri tu bila kasoro. Wakiendelea kuifanya TV ya mapambio wasilaumu watu, waboreshe vipindi vya chereko ili wapate watazamaji wengi wapenda harusi.
 
Ukipata uteuzi chini ya utawala huu, ni lazima kitu fulani kipungue kichwani...
 
Jana kuna wanajeshi kutoka Nigeria walitembela TBC..(nimefupisha).)nilimshangaa mkurugenzi (A. Rioba) aliposema kuwa Watanzania wana utamaduni wa kubeza kila kitu, akataja taja vitu vinavyobezwa na Wa TZ, lengo la kauli zake ilikuwa ni kuutarifu umma kuwa wa nje (wa nigeria) wanathamini vyetu ila sisi hatufanyi hivyo sasa Mh Rioba, si kweli kwamba sisi tunabeza vya kwetu kama ulivyo uaminisha umma na wageni waliokuwamo studio, ukweli unajua ni kwanini Watanzania wanabeza vya kwetu hasa TBC ila unajitoa ufahamu tu,

TBC kwanza unapaswa ujue kuwa si chombo cha mtu binafsi bali ni chombo cha jamii nzima ya Watanzania, 1) ila chombo hiki kimefanywa kuwa chombo cha watu binafsi haswa CCM, 2)Taarifa zinalala upande mmoja kana kwamba wote tuko mlengo mmoja, tanzania inavyama vya siasa kibao, madhebu mengi, makabila kibao, watu wenye sura,itikadi tofauti tofauti nk ila habari za CCM tu ndo hupewa kipau mbele, itikadi fulanifulani ndizo upewa kipaumbele n.k

3) Usomaji wa taarifa za habari ni wa ajabu sana, taarifa inapitiwa juu tu, igeni mifano ITV na AZAM tv, taarifa haichambuliwi walau kidogo, taarifa kama vile mnasoma mhutasari tu,

4) Ubora wa muonekano, hapa TBC sijui kinakosa kitu gani, haiwezekani TV za mtu/watu binafsi wakawa na uwezo wa kuwa na Technolojia nzuri kuliko serikali hili haliwezekani bali hapa kuna udhaifu wa makusudi.

3 asilimia 99.99% ya taarifa na makala pia na mijadala za TBC yetu zinalenga kusifia tu! Huu si weledi bali ni udhaifu, si maanishi lazima mpinge ila walua tumieni taaluma zetu vizuri. Kwa hali hii ni Mtanzania gani ataweza kuisifia TBC? Jaribuni walau kufuatilia TV za watu binafsi hapa TZ kama Azam na ITv.

Mbona taarifa za Kimataifa mnazichota kule Al Jazeera zinakuwa na ka mvuto kidogo? walau mtakuwa na la kujifunza, aidha usiwashangae Wa TZ kususa na kuibeza hii Tv maana inawauma kwani ni TV ya Watanzania wote ila mmeigeuza kama ya mtu binafsi, hata CHANNEL TEN, inafanya hovyo tu ila hiyo hatuwezi kusumbuka nayo maana si mali ya umma ni mali za watu binafsi. Vilevile kwa kuwa wewe unaweza kufikisha ujumbe kwa wakubwa washaurini CCM km inawezekana wafungue TV yao, watuachie TBC yetu, pia km mmeshindwa ku balance taarifa zenu ni bora baadhi ya mambo kama ya siasa za CHADEMA ,CCM, CUF nk zisitangazwe humo.

Natamani hii TV yetu ifanye vizuri kuliko zote na huu ndo uzalendo uanohitaji Mh Rais. Najua Mkurugenzi Rioba we ni member wa Jf utapata ujumbe huu na hata usipoupata kuna watumishi wa TBC wataupata, jitahidi walau baadhi ya mapungufu yapungue ili na sisi Watanzania tutembee kifua mbele tukijivunia TBC maana mimi ni mdau mzuri sana wa TBC wala siigizi kwanini tuzidwe na RTV?

Kwanini tuzidiwe na MBC? Kwanini KBC Ituzid? yaani TBC inafanana karibiana na UBC na ZBC 2, tu basi.
Ukiweka taarifa balanced kwa vyama vyote watawala wanakufukuza kazi, wanachotaka wewe utangaze yao na ya chama Chao, kumbuka Rioba ana familia mkuu inamtegemea....
 
Very interesting. Rioba ulipokua Mlimani ulikua unakata issue kama msomi kweli. Jiongeze busara zile uzilete TBC. Mhando si msomi sana lkn aliifanya TBC ikawa ni tiivii ya kujivunia. Ryoba saa mbili usiku ingia kwenye bar au sehemu yoyote au nyumba yoyote utakuta watu wanaangalia taarifa ya habari ya ITV. Siku ukiona hata mwana CCM damu anaangalia taarifa ya habari ya TBC na mtu huyo si Mwakyembe. Njoo uchukue zawadi yako.
Huenda hata Rioba mwenyewe huwa haiangalii,huwa inaniboa unakuta sauti na midomo ya watu wakiwa wanaongea haviendani basi tu!! Mtu huyu eti anataka tujivunie TBC kweli?
 
Huenda hata Rioba mwenyewe huwa haiangalii,huwa inaniboa unakuta sauti na midomo ya watu wakiwa wanaongea haviendani basi tu!! Mtu huyu eti anataka tujivunie TBC kweli?
Rioba mtoto wa mjini apoteze muda kuangalia TBC. Yeye na CNN au akitaka local news ni Clouds na ITV. ukimuona studio za TBC ni yuko kikazi tu. Ninaimani hata nyumbani kwake hana kisimbusi cha TING WALA CONTINENTAL yuko ki DSTV ZAIDI
 
Rioba mtoto wa mjini apoteze muda kuangalia TBC. Yeye na CNN au akitaka local news ni Clouds na ITV. ukimuona studio za TBC ni yuko kikazi tu. Ninaimani hata nyumbani kwake hana kisimbusi cha TING WALA CONTINENTAL yuko ki DSTV ZAIDI
Ha ha ha ha ha umenifanya nicheke sana we jamaa
 
Wamchukue Tido hata miezi 3 tu awafundishe kazi, wakati wa Tido TBC ilikuwa kama BBC sio siku hizi kutwa " safari ya Dodoma" mrudisheni Tido haraka!!!
 
mtu akiwa hata na PhD au uprofesa, akishindwa kui control njaa yake basi akili yake inakuwa kama ya chekechea!!
 
Wamchukue Tido hata miezi 3 tu awafundishe kazi, wakati wa Tido TBC ilikuwa kama BBC sio siku hizi kutwa " safari ya Dodoma" mrudisheni Tido haraka!!!
Unajua yaliyomkuta Tido lkn? Hawawezi kumrudisha hata kwa ushauri, hujui kuwa wamempandisha kizimbani akituhumiwa utumiaji mbaya wa madaraka?
 
Back
Top Bottom