Mkuchika na maghembe ni wasafi??? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuchika na maghembe ni wasafi???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Moony, May 6, 2012.

  1. M

    Moony JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,594
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ningependa kujua kama Profesa Magembe na Mh. Mkuchika ni wasafi kuliko Nundu. Sielewi kwa nini wao hawajawajibishwa.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,354
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Ndiyo, niwasafi.
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,118
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    yeah wao hutumia sabuni ya omo ndo maana ni wasafi wale walikuwa hata kuoga hawaogi
     
  4. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 896
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    Bogus always
     
Loading...