Mkopo..mkopo


mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
984
Likes
4
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
984 4 0
Nahitaji mkopo wa milioni moja wa chap chap wenye riba nafuu...wapi ntapata wandugu??
 
Dr wa ukweli

Dr wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
892
Likes
28
Points
45
Dr wa ukweli

Dr wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
892 28 45
unataka wa nini unafanya shughuli gani?, una security gani??. andika kama msomi hata kama hujasoma
 
MKOBA2011

MKOBA2011

Senior Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
143
Likes
1
Points
0
MKOBA2011

MKOBA2011

Senior Member
Joined Jul 12, 2011
143 1 0
Ya unatakiwa useme utaweka nini na riba asilimia ngapi upo tayari kutoa
 

Forum statistics

Threads 1,235,190
Members 474,353
Posts 29,213,936