Mkopo kwa diploma


Yusomwasha

Yusomwasha

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2014
Messages
2,131
Likes
645
Points
280
Yusomwasha

Yusomwasha

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2014
2,131 645 280
Jaman naulizia mkopo kwa diploma jee naweza kupata
Jee kuna watu walowahi kupata?
 
Raphew peter

Raphew peter

Member
Joined
Dec 23, 2015
Messages
78
Likes
172
Points
40
Raphew peter

Raphew peter

Member
Joined Dec 23, 2015
78 172 40
Diploma gan hiyo hasa make diploma na nyingi kozi gan hasa..?? Umesomea masomo gan na unataka ukasomeee kozi gana hasa..?? Lakin kabla hatujafika mbali..kuna kitu kinaitwa special diploma ambayo mwanzoni walichukuliwa kwenda kusoma pale UDOM na walipewa mkopo pamoja na hela ya kujikimu(BUMU) lakini utawala wa magufulu umetupilia mbali swala hilo na umeona kabsa kuwa wamerudishwa nyumbani wote waliokuwa wanapata ofa hiyo...cha msingi labda upate sponsor akulipie ndo itakuwa ofer hiyo but for dis time serikli imefutilia mbali swala hilo..nafikir utakuwaashahid kwa kilichotokea udom mwezi uliopita..
 
erickdenja

erickdenja

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2015
Messages
202
Likes
120
Points
60
erickdenja

erickdenja

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2015
202 120 60
haupo
 
musa mayya

musa mayya

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
921
Likes
563
Points
180
Age
48
musa mayya

musa mayya

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
921 563 180
Iliwahi kutokea udom tu,lakini kwenye nchi haki iliyojaa wa tu wenye roho za kwa nini hakuna ktu kama hicho
 

Forum statistics

Threads 1,237,967
Members 475,809
Posts 29,308,179