trudie
JF-Expert Member
- Jan 15, 2014
- 4,547
- 11,151
Habari wana jf
Kwa wale wote wanaosumbuliwa na matatizo yafuatayo yanawezwa kusuluhishwa sasa mkombozi kapatikana
1.tatizo la unene wa mwili na unahitaji kupungua clean 9 mkombozi kwa njia salama kabisa
2.unahitaji kuongeza mwili na shepu yako
3.kama unasumbuliwa na matatizo ya ngozi,chunusi mabaka vipele na madoa
4.una michirizi ya ngozi
5.unasumbuliwa na vidonda vya tumbo na tumbo kujaa gesi
6.una matatizo ya meno na kinywa kutoa harufu
7.matatizo ya nguvu za kiume
8.unahitaji kupunguza/kuondoa kitambi
9.vinywaji vya kuongeza nguvu.kwa wanamichezo na wanamazoezi
Kwa matatizo yote hapo juu na mengineo tafadhari piga au wasap 0655750995. Karibuni
Kwa wale wote wanaosumbuliwa na matatizo yafuatayo yanawezwa kusuluhishwa sasa mkombozi kapatikana
1.tatizo la unene wa mwili na unahitaji kupungua clean 9 mkombozi kwa njia salama kabisa
2.unahitaji kuongeza mwili na shepu yako
3.kama unasumbuliwa na matatizo ya ngozi,chunusi mabaka vipele na madoa
4.una michirizi ya ngozi
5.unasumbuliwa na vidonda vya tumbo na tumbo kujaa gesi
6.una matatizo ya meno na kinywa kutoa harufu
7.matatizo ya nguvu za kiume
8.unahitaji kupunguza/kuondoa kitambi
9.vinywaji vya kuongeza nguvu.kwa wanamichezo na wanamazoezi
Kwa matatizo yote hapo juu na mengineo tafadhari piga au wasap 0655750995. Karibuni