Mkenya aifunga Barcelona...

Mkenya aifunga Barcelona...

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Posts
6,140
Reaction score
18,007
Ni Vicent Wanyama wa Celtic ya Uskochi. Amefunga bao dakika ya 21. Hadi mapumziko Celtic wanaongoza kwa bao hilo. Tusubiri tuone mwisho wa mechi hii Barcelona wakiwa ugenini...
 
yaani Nairobi mitaa ya kahawa,buruburu,muthaiga,shaurimoyo,kariakoo,pumwani,majengo,makadara,kawangale,kibera,mathare,embakasi,muthaiga nk jana kila sehemu inaonyesha soka jana, nadhani story ni wanyama ni noma jo!,si ni ndio!
 
Back
Top Bottom