Mke wangu bado anashindwa kuzimudu show zangu

Mke wangu bado anashindwa kuzimudu show zangu

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Posts
13,985
Reaction score
25,204
Mwanzo naanza nae mahusiano alikuwa anajikakamua kidogo kuendana na kasi ya mchezo mpaka ikafikia wakati nikawa nasema huyu binti nisipokula vizuri ipo siku atanipiga K.O

Lakini mara tu baada ya kumuweka ndani nimegundua kitu kwamba zile zilikuwa ni mbwembwe tu,

Nilianza kujisemea mimi zero Michepuko tena basi kama mbunye ipo ndani nitajipimia nitakavyo,kumbe nilikuwa nakosea,

Miezi kadhaa mbele Wife amekuwa hawezi tena kuhimili mapigo yangu,
Yeye ni wa kunipa mi kimoja Wakati yeye ameshafika kileleni zaidi ya mara moja kiasi cha kushindwa kabisa kuendelea na tendo kwa round nyingine,

"Wife siyo mvivu kwenye game, ni wale sex lover, ata ukitaka kila siku usex nae ni sawa ila shida ni hapo kwenye kuchoka mapema"

Nimempimia kwa miezi kadhaa na kuona kabisa hii ngoma sasa haiwezi,
Imenibidi ili niinjoi kwenye sex nianze kupiga huko nje kama vibao kadhaa then nikija home namalizia na kimoko basi chali apo angalau,
Au nipige ndani hicho kimoko nikimaliza nizuge zuge nikamalizie kwa michepuko huko nje ili nafsi iridhike sasa bila hivyo ngoma inakuwa bila bila kama sijafanya chochote,


Kuna muda natamani sana kutulia lakini nashindwa kwa kuwa ninavyoitaji ni vikubwa kuliko ninavyovipata,.


Cc Zero IQ
 
Mkuu,
Mafuta yamepanda bei,
Tumerudi uchumi wa chini!

Unapata wapi nguvu na ujasiri wa kupiga zaidi ya kimoja?
Au una ka kitengo kwenye Royo Tua?
Kitengo wapi mi ni mchakataji tu wa viepe kuwa chipsi
 
Inachangiwa na mengi pia.. ..

Yuko sawa kiakili..Ana utulivu?
Afya vipi?! Sio wewe unajisunda nje ndani mwenzio unampa wali wa maji na mchuzi wa kioo.. ..

Lakini pia hatukuumbwa sawa.. ..mpandishe au jishushe mwende sawa!

Sent from my TECNO CD6 using JamiiForums mobile app
 
Mkuu hapo inabidi uwe unaenda nae kwenye ofisi yako ya viepe. Unachokula na yeye ale af uje umpime tena mkirudi
 
Mkuu hapo inabidi uwe unaenda nae kwenye ofisi yako ya viepe. Unachokula na yeye ale af uje umpime tena mkirudi
Unataka kusema Oil inaweza kuwa juu zaidi ya sasa mkuu
 
Unataka kusema Oil inaweza kuwa juu zaidi ya sasa mkuu
Ewaaa... maana anavobaki homu na kula makande labda hapati mshawasha vizuri. Lakini ukienda nae ofisini, ukawa unamtuma tuma kidogo na anaona unavoyaangalia mawezere ya wateja wa kike, lazima mkirudi ajitutumue
 
Ewaaa... maana anavobaki homu na kula makande labda hapati mshawasha vizuri. Lakini ukienda nae ofisini, ukawa unamtuma tuma kidogo na anaona unavoyaangalia mawezere ya wateja wa kike, lazima mkirudi ajitutumue
Unakuwaga na ushauri mzuri sana aiseee
 
Back
Top Bottom