Mke wangu anatokwa damu wakati wa tendo


T

Travisy

Senior Member
Joined
Nov 6, 2015
Messages
180
Likes
43
Points
45
T

Travisy

Senior Member
Joined Nov 6, 2015
180 43 45
Habari wana jf wenzangu??, heri ya sikukuu ya eid kwa waislamu wenzetu.

Kuna tatizo linanitatiza kidogo kuanzia leo usiku ambalo limempata mke wangu

Mke wangu ni mjamzito wa mwezi mmoja, kuanzia jana kila tukifanya tendo hutokwa na damu kiasi hali ambayo hupelekea uume wangu kutapakaa damu

Nikaona labda atakuwa ana michubuko lakin hana kwasababu ameshajichunguza vya kutosha ukeni, na zaid nikaona labda ni hali ya kawaida tu basi asubuhi ya leo tukafanya tendo ila hali ya damu iko vile vile

Sasa napata mawazo labda ujauzito umeharibika kwaio damu huvuja

Nisaidie juu ya hili tatizo ma doctor wa jf please napata wasi wasi sana

Siku njema
 
TZ ME

TZ ME

Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
78
Likes
56
Points
25
TZ ME

TZ ME

Member
Joined Dec 22, 2014
78 56 25
Heri ya Idd kwako pia mkuu!! Kwa hali yake huyo shemeji yetu nakushauri uende kituo cha afya kwa ajili ya uchunguzi,.. Nakushauri hivyo maana huyo ni mjamzito hivyo unaweza chukulia tatizo ni dogo kumbe ni complications za uzazi,..au maambukizi yanayohitaji matibabu ya haraka. Usingoje ushauri wa humu nenda kwa wataalamu wa afya ili ujue tatizo mapema umnusuru kiumbe uyo tumboni, vile vile na mama.
 
bajok

bajok

Senior Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
167
Likes
45
Points
45
bajok

bajok

Senior Member
Joined Jun 6, 2016
167 45 45
Heri ya Idd kwako pia mkuu!! Kwa hali yake huyo shemeji yetu nakushauri uende kituo cha afya kwa ajili ya uchunguzi,.. Nakushauri hivyo maana huyo ni mjamzito hivyo unaweza chukulia tatizo ni dogo kumbe ni complications za uzazi,..au maambukizi yanayohitaji matibabu ya haraka. Usingoje ushauri wa humu nenda kwa wataalamu wa afya ili ujue tatizo mapema umnusuru kiumbe uyo tumboni, vile vile na mama.
tosha kabisa
 
sungusungu

sungusungu

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
2,985
Likes
411
Points
180
sungusungu

sungusungu

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
2,985 411 180
Nendeni hospitali Mkuu,alafu uache uongo "eti ameshajichunguza sana ukeni" hayo maeneo anaweza kujichunguza mwenyewe?uache uvivu hebu tafuta tochi mchungulie mkeo vizuri! Pia mambo ya mke wako kuyaleta hapa siyo poa! Hivi kama mkeo yupo hapa JF akiona huu uzi atajisikiaje?
 
Hansss

Hansss

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2015
Messages
2,340
Likes
2,534
Points
280
Hansss

Hansss

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2015
2,340 2,534 280
mkuu unaposema tosha kabisa ina maana wengine mchango wetu wa maoni na ushauri utakuwa hauna tija kwako???
 
T

Travisy

Senior Member
Joined
Nov 6, 2015
Messages
180
Likes
43
Points
45
T

Travisy

Senior Member
Joined Nov 6, 2015
180 43 45
Nendeni hospitali Mkuu,alafu uache uongo "eti ameshajichunguza sana ukeni" hayo maeneo anaweza kujichunguza mwenyewe?uache uvivu hebu tafuta tochi mchungulie mkeo vizuri! Pia mambo ya mke wako kuyaleta hapa siyo poa! Hivi kama mkeo yupo hapa JF akiona huu uzi atajisikiaje?
Mkuu kwani hili jukwaa la jf dokta limewekwa kimakosa??, by the way kuna shida gani nikipata ushauri kwa ma dokta wa humu??,, kama wewe hujui wapo wanao jua mkuu

Thanks kwa ushauri wako
 
ketone

ketone

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2016
Messages
337
Likes
226
Points
60
Age
31
ketone

ketone

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2016
337 226 60
hebu yeye asimame apanue miguu alafu ulale katikati ya miguu umchungulie kwa juu labda huenda kachubuka wakati mnafanya..hivo pumzika kumfanya ata week mbili..ili apone kwanza...maana kama ni kidonda..kila ukimfanya kinajitonyesha...pia unamwandaaga wakati wa kumla au unampelekea hilo dudu lako tuuuu...maana usipomwandaa anakuwa hana fluid ya kutosha kuruhusu dyudyu kuingia bila friction mwishowe unakuta anachubuka na.midamu mingi inatoka
 
T

Travisy

Senior Member
Joined
Nov 6, 2015
Messages
180
Likes
43
Points
45
T

Travisy

Senior Member
Joined Nov 6, 2015
180 43 45
hebu yeye asimame apanue miguu alafu ulale katikati ya miguu umchungulie kwa juu labda huenda kachubuka wakati mnafanya..hivo pumzika kumfanya ata week mbili..ili apone kwanza...maana kama ni kidonda..kila ukimfanya kinajitonyesha...pia unamwandaaga wakati wa kumla au unampelekea hilo dudu lako tuuuu...maana usipomwandaa anakuwa hana fluid ya kutosha kuruhusu dyudyu kuingia bila friction mwishowe unakuta anachubuka na.midamu mingi inatoka
Mkuu kama ni michubuko angekuwa ameshaskia maumivu pale anapojisafisha
 
ney kaaya

ney kaaya

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2016
Messages
452
Likes
343
Points
80
ney kaaya

ney kaaya

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2016
452 343 80
MMMH pole sana kaka ni vema akawahi hospital kwa uchunguzi zaidi
 
sungusungu

sungusungu

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
2,985
Likes
411
Points
180
sungusungu

sungusungu

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
2,985 411 180
Mkuu kwani hili jukwaa la jf dokta limewekwa kimakosa??, by the way kuna shida gani nikipata ushauri kwa ma dokta wa humu??,, kama wewe hujui wapo wanao jua mkuu

Thanks kwa ushauri wako
Mkuu mbona hujaiweka thread yako kwenye jukwaa la JF Doctor?
 

Forum statistics

Threads 1,236,436
Members 475,125
Posts 29,257,816