Mke wangu ananituma kutoka nje ya ndoa

Baba Loveness

Member
Sep 24, 2014
6
125
Wakuu ni najamaa yangu yupo kwenye wakati mgumu sana .kwani amekuwa akimrekebisha mke wake pale anapo kosea lakini mke wake anamtuma akatafute anae endana nae sasa haelewi afanye uamuzi gani kwani bado anampenda sana mke wake

Ameomba ni mshauri cha kufanya ni memwambia atoke nje ya ndoa ndiyo mkewe atashika adabu kwani dawa ya mwanamke mgomvi ni mwanamke mwenzake ..ati hapo nipo sahihi kwa ushauri nilio mpa
 

Lorenzo Insigne

Senior Member
Nov 14, 2017
135
500
Mpe pole kakutana na mwanamke jeuri au mwanamke mashine akomae tu anamengi ya kujifunza ili akomae katika ulingo wa ndoa
 

G.Man

JF-Expert Member
Feb 9, 2014
928
1,000
"Mke ni kama chama cha siasa anahitaji chama cha upinzani ilu aweze kuimarika" Mzee wa Upako
Huyo jamaa aangalie ni wapi hasa anakosea. Pengine kuna vitu ama kero ndogondogo anazidisha mfano kumfatilia sana mke wake, ambavyo vinamchosha bibie.Hiyo ni kama ana jua kwamba mwanzoni alikuwa anapendwa. Unless otherwise jamaa anachapiwa
 

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Jun 13, 2017
10,643
2,000
Wakuu ni najamaa yangu yupo kwenye wakati mgumu sana .kwani amekuwa akimrekebisha mke wake pale anapo kosea lakini mke wake anamtuma akatafute anae endana nae sasa haelewi afanye uamuzi gani kwani bado anampenda sana mke wake

Ameomba ni mshauri cha kufanya ni memwambia atoke nje ya ndoa ndiyo mkewe atashika adabu kwani dawa ya mwanamke mgomvi ni mwanamke mwenzake ..ati hapo nipo sahihi kwa ushauri nilio mpa
We unaonaje kwani? upo sahihi au?
 

iMind

JF-Expert Member
Mar 27, 2011
2,233
2,000
Ajitafakari matendo na mwenendo wake, then akae chini na mke wake waongee kujua tatizo ni nini. Sidhani kama mwanamke anaweza akaamuka tu na kuanza kuongea hivyo. Lazima kuna tatizo.

Siku zote ni muhimu kutengeneza amani nyumbani kwa nguvu zote. Yaani mwanaume unatakiwa kulinda amani ndani ya nyumba kama rais anavyolinda muungano.

Nilirahisi kuona mke au mume wako ni mbaya, kwa sababu yupo, ila akiondoka ndo utajua umuhimu wake.
 

Nokia83

JF-Expert Member
Jan 16, 2014
24,669
2,000
Mm mwanamke asiniambie habari sijui anataka break au nitafute mwingine....hapohapi ndio tumeachana
 

usungilo

JF-Expert Member
Aug 9, 2012
527
500
Kwani wanawake wameisha??
Unapotea nyumbani Kama Wiki hivi na kazini unaenda Kama kawa.
Akikupigia simu unamwambia nimempata sasa.
Atanyooka tu
 

amayabhu

JF-Expert Member
Oct 15, 2016
498
1,000
Kwani wanawake wameisha??
Unapotea nyumbani Kama Wiki hivi na kazini unaenda Kama kawa.
Akikupigia simu unamwambia nimempata sasa.
Atanyooka tu
Shangaa mke akapotea mwezi mzima,,,, mpaka kamruhusu jamaa kutoka nje labda na yeye kuna sehemu anajituliza

Ni bora wakayajenga tu
 

Ngozi Joram

JF-Expert Member
Sep 9, 2016
659
1,000
Kifupi ni hv aachane kbs na project ya kumbadirisha mkewe hatobadirika labda apende mwenyewe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom