sinajinasasa
JF-Expert Member
- Dec 10, 2013
- 2,989
- 4,169
Jamani naomba ushauri, nimezaa na mke wangu watoto wawili, tumezaa mtoto wa mwisho 2008. Miaka yote nikifanya mapenzi naye huwa namwaga nje ili kuzuia mimba. Kuna kipindi alienda kwao kama wiki mbili alivyorudi akawa mgonjwa baada ya kupima mkojo akaonekana ana mimba, nashangaa mwenyewe nimempaje mimba? wakati sijawahi kumwagia ndani? sasa hivi ni miezi saba na mimba yake namlea. nafikira akizaa mtoto asiye na element zangu nikachek DNA. Najiuliza kama DNA itakuwa sio yangu nimfanyeje?