Mke namtafuta: P'se PM

Ushimen

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
38,158
88,537
Umri wa mimi: 32
Elim : Advace
Urefu : 5.9 ft
Uzito : 72 kg
Rangi : Chocolate

Natafuta mchumba atakae nifaa kuwa mke, awe mkweli na mwenye mapenzi ya dhati.
Umri kati ya 24-32. Zaidi ni-PM
 
Dah! nimependa rangi yako....
ila punguza uzito tuwasiliane utakuwa mzito sana.
 
Umri wa mimi: 32
Elim : Advace
Urefu : 5.9 ft
Uzito : 72 kg
Rangi : Chocolate

Natafuta mchumba atakae nifaa kuwa mke, awe mkweli na mwenye mapenzi ya dhati.
Umri kati ya 24-32. Zaidi ni-PM
mkuu kama ukimpata wa humu na akatulia ,unipe mbinu ulizotumia maana wengi wa humu ni mazwa zwa kinoma , usomi wa div. 0 ndiyo wamo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom