Mke jitambue nafasi yako ndani ya nyumba

Mke jitambue nafasi yako ndani ya nyumba

Mbalamwezi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2013
Posts
2,073
Reaction score
2,027
Mwanamke (mke) tambua wajibu wako na nafasi yako ndani ya nyumba ili kuepusha migogoro isiyo na maana. Iko hivi, mwanamke (mke) ni msaidizi wa mwanaume (mume) pia ndo mshauri mkuu wa mume.

Mume ndo kichwa cha familia ndio mtoa maamuzi ya mwisho wa familia ndio kiongozi mkuu wa familia, panapokuwa na watoa maamuzi zaidi ya mmoja kwenye taasisi moja kinachofuatia ni migongano na migogoro.

Mara nyingi sana wanawake wanajaribu kutaka kuchukua nafasi za wanaume katika familia hasa suala la maamuzi. Mme inatakiwa atoe maamuzi baada ya kupima na kutafakari ushauri alopewa na mke wake.

Mke kumbuka, unapomshauri mme kuna kukubaliwa au kukataliwa kwa ushauri wako ukikubaliwa hewala, ukikataliwa usilazimishe kumbuka mtoa maamuzi ni mmoja tu ndani ya nyumba.

Hili inabidi mke ulitambue kabla hata hujaolewa ukitaka uishi maisha ya kujiamulia mambo yako ishi peke yako au tafuta mwanaume umuoe.
 
Ndiyo maana Mungu alimuumba mwanaume kwanza halafu Adam alipoomba kupewa mwenzake Mungu akamtoa kwenye ubavu wa Adam, Adam asingefuata ushauri wa hawa sasa hivi tungekuwa tunaishi kwenye bustani ya adeni na kumshika Simba sharubu
 
Hivi ninyi wanaume unajua mke ni rafiki wa karibu sana wa mume, punguzeni mfumo dume maisha ya ndoa safi, ninyi mpaka kitandani ni mfumo dume tu. Hamtaki kushauriwa
 
Wanawake bhana!
Sasa akiwa anakupa ushauri ukawa unaukubali tuu anaanza kukuona we dhaifu, wengine wanaanza kashfa kabisa
Kuna maamuzi machache ambayo inatakiwa mfanye wote, kuna maamuzi mengi ambayo inatakiwa mwanaume uamue lakini pia usikilize mkeo ana sema nini uoate mawazo yake
Halafu kuna maamuzi mwanaume inatakiwa usimame unaamua mwenyewe tuu kama father house sasa.
 
Hivi ninyi wanaume unajua mke ni rafiki wa karibu sana wa mume, punguzeni mfumo dume maisha ya ndoa safi, ninyi mpaka kitandani ni mfumo dume tu. Hamtaki kushauriwa
Kutopenda kushauriwa haimaanishi ndo mfumo dume!kuna wanawake pia hawapendi kushauriwa na wao tusemeje?!kutotaka kushauriwa ni tabia ya mtu binafsi kama uchoyo,ubishi n.k!Ninachokizungumza hapa ni nani mwenye mamlaka ya mwisho ya kutoa maamuzi katika familia!
 
Huwa kuna Rais na makamu wa Rais na makamu ni msaidizi&mshauri mkuu wa Rais
 
Kuna watoto fulani walikuwa wanamuomba sana mama yao ndio afanye maamuzi yanayohusu familia maana bila huyo mama hata kusoma wasingesoma, emagine hadi inafikia hata watoto wanamuona baba ni kimeo.
 
Hivi ninyi wanaume unajua mke ni rafiki wa karibu sana wa mume, punguzeni mfumo dume maisha ya ndoa safi, ninyi mpaka kitandani ni mfumo dume tu. Hamtaki kushauriwa
Mimi kitandani ndiyo sitaki kabisa kusikiliza ushauri wa mwanamke, mara oooh na mimi nataka kuja juu, aaah wapi, au unakuta na yeye anasukuma kwa mbele kama vile yeye ndiyo anakutia hiyo sikubaliani kabisa, yeye utulie tu wakati mimi na pump, full stop
 
Mimi kitandani ndiyo sitaki kabisa kusikiliza ushauri wa mwanamke, mara oooh na mimi nataka kuja juu, aaah wapi, au unakuta na yeye anasukuma kwa mbele kama vile yeye ndiyo anakutia hiyo sikubaliani kabisa, yeye utulie tu wakati mimi na pump, full stop
Hahaaa mkuuu yako mpya wewe wa bara tu maana ndo mlivo, wa pwani ahaa mke akiwa mjamzito tu utaona hata hand bag anampokea, wewe ndo kwanza unaweza muingezea mzigo mngine
 
Back
Top Bottom